KQBD trực tuyến

19:15 TP.HCM FC 1-0 Thanh Hóa FC 0-0

18:10 Hải Phòng FC 3-1 Sài Gòn FC 2-0

18:00 1 Bình Định 1-1 Hoàng Anh Gia Lai 1-0

17:30 Sagan Tosu 0-2 Vissel Kobe 0-0

17:00 Shonan Bellmare 0-0 Nagoya Grampus 0-0

17:00 Shimizu S-Pulse 3-5 Yokohama Marinos 1-2

17:00 Gamba Osaka 1-1 Urawa Red Diamonds 1-0

17:00 Cerezo Osaka 2-1 Kawasaki Frontale 0-1

16:30 Kashiwa Reysol 1-2 Kashima Antlers 0-1

16:30 Hiroshima Sanfrecce 3-0 Jubilo Iwata 1-0

16:30 Kyoto Sanga 2-1 Consadole Sapporo 1 1-0

16:00 FC Tokyo 2-2 Avispa Fukuoka 0-1

18:00 Seongnam FC 0-2 Gangwon FC 0-0

17:00 Gimcheon Sangmu 1-2 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0

17:00 Pohang Steelers 2-0 Ulsan Hyundai FC 1-0

16:00 Jeju United 2-2 FC Seoul 2-1

01:00 1 San Martin Monte Vera 0-0 Polideportivo Llambi 0-0

01:00 Uniao RN (w) 0-1 VF4 (W) 0-1

00:30 Excelsior Virton 5-1 Fola Esch 3-1

00:30 Oxford City 2-5 Oxford United 1-4

00:15 FC Sion 0-1 Dynamo Kyiv 0-1

00:00 Zimbru Chisinau 1-6 FC Steaua Bucuresti 0-2

00:00 Red Boys Differdange 0-0 Seraing United 0-0

00:00 Botev Plovdiv 0-0 Yantra Gabrovo 0-0

00:00 1 Go Ahead Eagles 2-0 NK Lokomotiva Zagreb 2-0

23:45 Servette 5-1 Neuchatel Xamax 0-1

23:30 Erzgebirge Aue 4-0 FC Lokomotive Leipzig 1-0

23:30 Slaven Koprivnica 1-2 ZalaegerzsegTE 0-1

23:30 FK Pirmasens 1-1 Saarbrucken 0-0

23:30 Partizan Belgrade 0-1 Fenerbahce 0-1

23:00 Sloboda 1-1 NK Siroki Brijeg 0-1

23:00 1 FK Spartak Zlatibor Voda 3-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0

22:59 CSKA 1948 Sofia 0-0 APOEL Nicosia 0-0

22:59 Rostov FK 2-0 FK Kuban Kholding 0-0

22:59 Toulouse 2-0 Nimes 1-0

22:59 Sport Podbrezova 4-0 Zlate Moravce 2-0

22:59 Kolubara 1-2 FK Zeljeznicar 0-2

22:59 FK Krasnodar 2 2-0 FK Biolog 0-0

22:59 Pirin Blagoevgrad 1-0 Belasitsa Petrich 0-0

22:59 SC Schwaz 1-6 FC Botosani 0-2

22:59 Bohemians 1905 2-1 Cracovia Krakow 1-1

22:59 FC Utrecht 2-4 Queen's Park 1-1

22:59 ND Beltinci 0-2 NK Rudar Velenje 0-0

22:59 Etar 0-0 Spartak Pleven 0-0

22:59 Wadegesi Heim 1-0 FC Basara Mainz 0-0

22:30 Oud Heverlee 3-1 Charleroi 1-0

22:30 Tabor Sezana 2-3 MFK Skalica 0-1

22:30 Kapfenberg 0-0 Szombathelyi Haladas 0-0

22:30 Sturm Graz 1-1 FC Blau Weiss Linz 0-0

22:30 Astoria Walldorf 0-4 TSG Hoffenheim 0-2

22:30 Lokomotiv Sofia 2-3 Septemvri Sofia 1-2

22:00 AJ Auxerre 1-2 Grenoble 0-1

22:00 Brno 2-2 Slovan Bratislava 1-1

22:00 FC Maritsa 1921 0-3 HNK Sibenik 0-1

22:00 VV Hugozad 0-11 Emmen 0-6

22:00 Szentlorinc SE 1-3 Nagykanizsai TE 1866 0-0

22:00 Gornik Leczna 2-1 FC Voluntari 1-0

22:00 Cherno More Varna 2-1 FC Dobrudzha 1-0

22:00 FC Hebar Pazardzhik 1-1 Vitosha Bistritsa 0-1

22:00 LASK Linz 2-0 Rapid Bucuresti 2-0

22:00 TuS Bersenbruck 3-0 Werder Bremen (Youth) 2-0

22:00 Westerlo 2-1 Maccabi Tel Aviv 1-0

22:00 Madese Boys 0-9 NAC Breda 0-3

22:00 Farul Constanta 2-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1-1

22:00 DJK Gebenbach 0-5 Wurzburger Kickers 0-3

21:30 Magdeburg 1-4 Union Berlin 1-2

21:30 Rapid Wien 2-3 AEK Larnaca 0-1

21:30 Rot-Weiss Koblenz 4-2 Fortuna Dusseldorf (Youth) 2-1

21:30 St.Polten 4-0 TSV Hartberg 2-0

21:30 Thun 2-1 Stade Ouchy 1-0

21:30 Radnicki Nis 1-3 Slask Wroclaw 0-1

21:15 SG Austria Klagenfurt 0-0 Hansa Rostock 0-0

21:00 Lens 0-0 Paris FC 0-0

21:00 Ascot United 0-0 Slough Town 0-0

21:00 New Mills 0-3 Curzon Ashton FC 0-0

21:00 ETSV Weiche Flensburg 1-4 Eintracht Norderstedt 0-0

21:00 Chrudim 2-1 Vysocina jihlava 1-1

21:00 Havant Waterlooville 0-3 Portsmouth 0-2

21:00 Sutton Coldfield Town 0-4 Barwell 0-4

21:00 VfL Osnabruck 1-1 Hannover 96 1-1

21:00 Gainsborough Trinity 0-4 Lincoln City 0-2

21:00 Hamilton Academical 1-3 Queen of South 1-1

21:00 Nuneaton Borough 0-4 Stockport County 0-4

21:00 Austria Wien 3-0 First Wien 1894 3-0

21:00 Eastbourne Borough 0-1 Crawley Town 0-0

21:00 Grazer AK 1-4 Domzale 1-3

21:00 Livingston 0-3 Greenock Morton 0-1

21:00 Atherton Collieries 2-1 Annan Athletic 1-0

21:00 Folkestone 0-2 Gillingham 0-0

21:00 Sutton Common Rovers 1-5 Tonbridge Angels 0-4

21:00 Arsenal Tula 1-0 FK Ryazan 0-0

21:00 Sigma Olomouc 1-3 MSK Zilina 1-1

21:00 FK Krasnodar 2 2-2 FK Chayka Pesch 2-1

21:00 Nantwich Town 0-3 Crewe Alexandra 0-2

21:00 1 Rupel Boom 1-5 Red Star Waasland 1-2

21:00 Deal Town 2-6 Charlton Athletic U21 1-2

21:00 Royal Antwerp 4-0 Mechelen 1-0

21:00 Melksham Town 2-3 Swindon Town 2-2

21:00 Spartak Moscow 3-0 Yenisey Krasnoyarsk 1-0

21:00 Kelty Hearts 1-1 Raith Rovers 0-1

21:00 Southport FC 0-2 Blackpool 0-2

21:00 AFC Kempston Rovers 3-3 Rushden Diamonds 0-3

21:00 Evesham United 0-4 Cheltenham Town 0-2

21:00 SV Babelsberg 03 0-1 Hertha Berlin 0-1

21:00 SKA Khabarovsk 3-3 Chernomorets Novorossiysk 0-2

21:00 Hednesford Town 3-5 Birmingham City U21 1-2

21:00 SG Finnentrop/Bamenohl 0-0 FC Kaan-Marienborn 0-0

21:00 KSK Heist 1-8 Racing Genk 0-1

21:00 Austria Lustenau 0-4 St. Gallen 0-0

21:00 Duren 3-2 FC Wiltz 71 2-2

21:00 Oudenaarde 0-11 Oostende 0-2

21:00 Standard Liege 1-2 Jeunesse Molenbeek 1-0

21:00 Alfreton Town 0-0 Sheffield Wednesday 0-0

21:00 Luzern 4-1 Vaduz 2-0

21:00 Frome Town 2-3 Salisbury FC 1-2

21:00 Abbey Rangers 0-3 Eastleigh 0-2

21:00 Jersey Bulls 0-4 Stevenage Borough 0-1

21:00 Preston North End 3-0 Bamber Bridge 0-0

21:00 AZ Alkmaar 3-1 PEC Zwolle 2-0

21:00 Brora Rangers 0-1 Inverness 0-0

21:00 Plymouth Parkway 2-2 Plymouth Argyle 1-0

20:30 Kaiserslautern 3-0 Unterhaching 1-0

20:30 TuS Blau-Weiss Lohne 0-7 Schalke 04 0-6

20:30 Groningen 2-1 PAOK Saloniki 0-0

20:30 Club Brugge 2-1 Beerschot Wilrijk 0-0

20:30 Red Bull Salzburg 3-1 Olympiakos Piraeus 2-1

20:30 MSK Puchov 0-3 Trencin 0-2

20:00 Montrose 1-1 Arbroath 1-0

20:00 Sturm Graz 0-0 FC Liefering 0-0

20:00 Bad Vilbel 2-2 Rot-Weiss Walldorf 1-1

20:00 Alloa Athletic 2-0 Forfar Athletic 1-0

20:00 East Fife 3-0 Cowdenbeath 2-0

20:00 Gretna 2-3 Dumbarton 2-2

20:00 Chorley FC 1-3 Bolton Wanderers 0-2

20:00 Greuther Furth 1-0 Pardubice 0-0

20:00 PSV Eindhoven 2-2 Cercle Brugge 1-0

20:00 Gazisehir Gaziantep 1-2 Gazovik Orenburg 0-1

20:00 SC Freiburg 0-0 SV Elversberg 0-0

20:00 Turriff United 2-1 Banks o Dee 0-1

20:00 Irvine Meadow 2-5 Stranraer 1-1

20:00 FC 08 Hombrug 6-3 FV Diefflen 4-1

20:00 TSV Aubstadt 0-3 Kickers Offenbach 0-3

20:00 KAS Eupen 4-1 Alemannia Aachen 2-1

20:00 Peterhead 0-4 Dundee 0-1

20:00 DJK Vilzing 4-2 Jahn Regensburg Youth 3-1

20:00 Eintracht Trier 3-0 TSV Schott Mainz 0-0

20:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-1 VFB Hallbergmoos 1-0

20:00 Oldenburg 5-4 Phonix Lubeck 2-2

20:00 Wolfsberger AC 0-1 Holstein Kiel 0-0

19:30 Brondby IF 1-2 Aarhus AGF 1-0

19:30 UDI 19 1-3 Willem II 1-1

19:30 RKC Waalwijk 5-3 FC Oss 3-2

19:30 Linfield FC 1-2 Saint Mirren 1-2

19:15 Fortuna Sittard 2-3 Viktoria koln 1-1

19:00 Crystal Palace 1-1 Accrington Stanley 1-0

19:00 Bishop Auckland 0-5 Middlesbrough 0-2

19:00 Bocholt FC 1-3 VfL Bochum 1-0

19:00 SpVgg Ansbach 6-0 SV Seligenporten 2-0

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-3 Viktoria Aschaffenburg 1-1

19:00 Dordrecht 4-2 Kortrijk 3-1

19:00 FSV Union Furstenwalde 1-7 VSG Altglienicke 1-4

19:00 KMSK Deinze 0-1 Saint Gilloise 0-0

19:00 Watford 1-3 Cambridge United 0-1

19:00 Roda JC 6-0 Anderlecht 2-0

19:00 SV Wehen Wiesbaden 4-1 Nurnberg (Youth) 1-1

19:00 Berliner AK 07 0-0 BSV Rehden 0-0

19:00 VfR Wormatia Worms 0-4 FSV Mainz 05 0-0

19:00 Feyenoord 0-7 FC Copenhagen 0-5

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 0-2 VfB Stuttgart II 0-1

19:00 VfL Osnabruck 3-1 VfL Wolfsburg 3-1

19:00 FC Wil 1900 1-3 FC Dornbirn 1913 0-1

19:00 TuS Koblenz 0-1 Fortuna Dusseldorf 0-1

19:00 FC Utrecht (Youth) 4-0 Monchengladbach AM. 1-0

19:00 Reading 2-0 Colchester United 2-0

19:00 SV Lippstadt 1-2 Oldenburg 0-1

19:00 Arminia Ludwigshafen 1-5 SV Waldhof Mannheim 0-2

19:00 Westerlo 2-0 Patro Eisden 1-0

19:00 Leamington 1-3 Coventry City 1-0

19:00 Rot-Weiss Ahlen 5-3 SpVgg Vreden 1921 1-2

19:00 Bedford Town 0-2 AFC Wimbledon 0-2

19:00 Hallescher FC 1-3 Hertha BSC Berlin Youth 1-3

19:00 Gala Fairydean 1-8 Cove Rangers 1-2

19:00 Kufstein 0-4 Bayern Munchen (Youth) 0-2

19:00 Gonsenheim 2-0 FC Eddersheim 1-0

18:10 Bedfont Sports 2-2 Potters Bar Town 1-2

18:00 AFC Ajax 2-5 SC Paderborn 07 2-1

18:00 AZ Alkmaar (Youth) 1-3 Almere City FC 0-1

18:00 Fremad Amager 3-0 Hvidovre IF 2-0

18:00 Sportfreunde Oestrich-Iserlohn 0-9 Rot-Weiss Oberhausen 0-2

18:00 Odense BK 1-3 AC Horsens 0-1

18:00 Lyngby 2-0 Nykobing FC 1-0

17:00 Skra Czestochowa 1-4 GKS Tychy 0-1

17:00 Sunderland A.F.C 2-0 Gateshead 0-0

17:00 Garbarnia Krakow 1-4 Siarka Tarnobrzeg 1-2

17:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 1-2 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1-1

17:00 Sonderjyske 1-1 Esbjerg 0-0

16:35 Wisla Krakow 3-0 GKS Jastrzebie 0-0

16:30 Wisla Krakow 3-0 Resovia Rzeszow 0-0

16:25 Jagiellonia Bialystok 2-0 Chojniczanka Chojnice 0-0

16:00 Hradec Kralove 3-1 SK Slovan Varnsdorf 1-0

16:00 Winterthur 3-0 Schaffhausen 2-0

16:00 Warta Poznan 1-0 Miedz Legnica 0-0

16:00 Piast Gliwice 2-0 Stal Rzeszow 1-0

16:00 GKS Katowice 2-1 Dukla Banska Bystrica 0-0

16:00 Kriens 3-2 solothurn 0-0

16:00 MFK Karvina 0-2 Tescoma Zlin 0-0

16:00 Synot Slovacko 2-1 Tatran LM 1-1

16:00 Slavoj Trebisov 1-3 MFK Vranov nad Topou 1 1-3

16:00 NK Polet Sv Martin 1-7 ZNK Osijek 1-4

16:00 Mlada Boleslav 3-2 Teplice 2-2

16:00 Radunia Stezyca 2-1 GKS Przodkowo 0-1

16:00 Slovan Liberec 8-1 Usti nad Labem 5-1

16:00 Lech II Poznan 1-2 Slask Wroclaw II 0-0

16:00 MTK Hungaria 2-6 Ujpesti 1-3

16:00 Sigma Olomouc 0-0 SK Prostejov 0-0

16:00 Dafuji cloth MTE 1-1 MTE Mosonmagyarovar 0-1

16:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-0 Ruch Chorzow 0-0

16:00 Trinec 5-0 MSK Zilina B 0-0

16:00 Gornik Zabrze 0-3 Zaglebie Lubin 0-2

16:00 Dynamo Ceske Budejovice 3-1 Dukla Prague 1-1

15:30 Beech Sigit 0-5 KFC Komarno 0-2

15:30 Zaglebie Sosnowiec 2-1 Odra Opole 1-0

15:30 Varda SE 1-1 Hajduk Split 1-0

15:30 Kazincbarcika 1-1 Diosgyor VTK 1-0

15:30 ASV Fussgonheim 1-5 FV Dudenhofen 0-3

15:30 Marila Pribram 0-3 FK Graffin Vlasim 0-1

15:20 1 Mezokovesd Zsory 1-1 Vasas 1-1

15:00 Gyori ETO 2-4 Gyirmot SE 1-3

15:00 LKS Nieciecza 0-0 Banik Ostrava 0-0

15:00 Michalovce 3-0 Humenne 1-0

15:00 Chrobry Glogow 1-2 Gornik Polkowice 1-1

15:00 Sokol Dolna Zdana 1-2 STK Samorin 1-0

15:00 Znamya Truda 1-1 Peresvet Podolsk 1-1

15:00 Farul Constanta 2-3 Chindia Targoviste 2-2

15:00 Dorogi FC 1-1 BVSC Zuglo 0-0

15:00 FC Dabas 2-3 Monori SE 0-2

15:00 Olimpia Elblag 5-0 Sokol Ostroda 0-0

15:00 FC Steaua Bucuresti 2-3 Metaloglobus 2-2

14:30 NK Brinje Grosuplje 2-3 Krka 0-2

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 0-0 Đắk Lắk 0-0

15:30 Phù Đổng 0-1 Cần Thơ 0-1

22:30 Helsingborg 1-1 Kalmar 0-1

20:00 AIK Solna 0-1 Mjallby AIF 0-1

02:00 1 Palestino 1-0 Union Espanola 1 1-0

01:45 Sligo Rovers 3-1 Shelbourne 2-1

02:30 Fluminense RJ 4-0 Corinthians Paulista (SP) 2-0

02:30 Juventude 1-2 Atletico Mineiro 0-1

01:30 Club Atletico Tigre 1-1 Talleres Cordoba 1-0

22:59 Dinamo Minsk 1-2 FK Isloch Minsk 0-0

21:00 FC Belshina Babruisk 1-0 Arsenal Dzyarzhynsk 1-0

02:00 Jorge Wilstermann 2-1 Atletico Palmaflor Vinto 1-0

22:59 1 Odd Grenland 3-2 Bodo Glimt 1-1

21:00 Jerv 1-0 Haugesund 0-0

21:00 Samgurali Tskh 4-1 Lokomotiv Tbilisi 1-1

21:00 FC Sioni Bolnisi 0-0 FC Telavi 0-0

17:30 Thespa Kusatsu 0-2 Albirex Niigata 0-2

17:00 Fagiano Okayama 0-2 Roasso Kumamoto 0-1

17:00 Oita Trinita 3-2 JEF United Ichihara Chiba 0-1

17:00 Montedio Yamagata 0-2 Tochigi SC 0-1

17:00 Zweigen Kanazawa FC 0-1 Tokushima Vortis 0-1

16:00 Mito Hollyhock 1-2 Yokohama FC 1-1

16:00 Machida Zelvia 2-3 Vegalta Sendai 0-0

16:00 Ventforet Kofu 0-1 V-Varen Nagasaki 0-1

16:00 Grulla Morioka 1-0 Omiya Ardija 1-0

12:00 Blaublitz Akita 0-1 Renofa Yamaguchi 0-1

03:15 Cienciano 5-3 Dep.San Martin 2-2

01:00 1 Deportivo Municipal 1-4 Univ.Cesar Vallejo 0-2

18:00 Gimpo FC 0-0 Gwangju Football Club 0-0

16:00 Bucheon FC 1995 2-0 Daejeon Citizen 2-0

16:00 Ansan Greeners FC 1-4 FC Anyang 1-2

16:30 Balestier Khalsa FC 0-2 Geylang United FC 0-0

22:59 1 Reynir Sandgerdi 1-1 KF Fjallabyggdar 1-1

22:59 Magni 2-2 Haukar Hafnarfjordur 1-1

21:00 HotturHuginn 1-2 UMF Njardvik 0-0

20:00 Vikingur Olafsvik 1-3 Fjardabyggd Leiknir 0-1

20:00 Chicken Inn 0-3 FC Platinum 0-3

20:00 Harare City 1-2 Capps linked 0-1

20:00 Black Rhinos 2-1 Herentals FC 1 1-0

20:00 Melaka 1-1 Johor Darul Takzim 1-1

17:00 Pyeongtaek Citizen 1-2 FC Namdong 0-1

15:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 2-4 Goyang KH FC) 1-2

14:00 Jeonju Citizen FC 2-0 Chungju Citizen 0-0

21:00 FK Atyrau 0-0 FK Taraz 0-0

19:00 FC Shakhtyor Karagandy 2-3 FK Aktobe Lento 2-0

23:00 Rigas Futbola skola II 0-2 Riga FC II 0-0

22:59 JDFS Alberts 1-2 FK Dinamo Riga 0-0

21:00 Grobina 0-3 Skanstes SK 0-1

19:00 Saldus SS/Leevon 4-0 FK Smiltene BJSS 1-0

23:30 Elite DA II (W) 0-7 Los Angeles Surf (w) 0-4

22:59 Sunrise Prime FC (W) 6-1 Florida Gulf Coast DL FC(w) 2-0

22:30 Florida Krush (w) 1-0 United Soccer Alliance (W) 1-0

15:20 Hantharwady United 0-1 Mahar United 0-0

12:30 White City Woodville 1-1 Adelaide City FC 1 1-0

12:30 Sturt Lions 0-1 Campbelltown City SC 0-0

12:30 Adelaide Panthers 3-3 Adelaide Olympic 3-1

12:30 Adelaide Comets FC 1-0 Metrostars SC 1-0

12:00 West Torrens Birkalla 0-1 Croydon Kings 0-0

20:00 Minas Brasilia DF (W) 2-1 America Mineiro (w) 1-0

12:00 Sorrento F.C. U20 2-0 Pires U20 1-0

12:00 Balcatta U20 3-2 Armadale SC U20 2-1

12:00 Perth RedStar FC U20 3-1 FloreatAthena U20 0-0

12:00 Cockburn City U20 1-0 Inglewood United U20 1-0

12:00 1 Gwelup Croatia U20 0-1 Bayswater U20 0-0

01:05 Portugal Beach Soccer 8-2 France Beach Soccer 5-1

22:05 Spain Beach Soccer 4-1 Ukraine Beach Soccer 2-1

21:00 Estonia Beach Soccer 2-7 Poland Beach Soccer 2-7

18:40 Germany Beach Soccer 5-6 Azerbaijan Beach Soccer 5-6

01:40 1 Ferrocarril del Estado 1-1 Sportivo Norte 1-0

02:00 Iranduba AM (w) 1-5 Real Ariquemes/RO (w) 1-2

21:00 Fjardab Hottur Leiknir (w) 1-4 HK Kopavogur (w) 1-1

02:00 Al Ahly SC 2-0 Petrojet 1-0

01:00 Hercilio Luz U20 1-1 Camboriu FC U20 1-1

01:00 Nacao 1-1 EC Internacional SC 0-0

01:00 Caravaggio FC 3-0 Guarani de Palhoca 1-0

01:00 Metropolitano SC 3-0 Atletico Tubarao SC 1-0

01:00 Atletico Catarinense 3-2 Blumenau EC 2-1

16:00 1 Forrestfield United 1-3 Western Knights 1 0-2

14:00 UWA-Nedlands FC 0-5 Murdoch Uni Melville 0-1

14:00 Subiaco AFC 0-1 Fremantle City 0-0

14:00 2 Mandurah City 1-2 Rockingham City FC 0-0

14:00 Joondalup United 2-1 Dianella White Eagles 0-1

22:00 Lahti 2-1 Inter Turku 1-1

21:00 1 AC Oulu 0-6 Vaasa VPS 0-2

21:00 HJK Helsinki 1-1 KuPs 0-1

19:00 Honka Espoo 1-1 IFK Mariehamn 1-0

20:00 Ugyen Academy 3-2 Terton FC 1 1-0

17:00 FC Takin 0-2 BFF Academy U19 0-2

16:30 1 Adelaide Hills 1-2 Poet Adelarde Pirates 0-1

12:30 1 Para Hills Knlghts SC 3-1 Eastern United 1-0

12:30 Playford City Patriots 1-3 Adelaide Victory 1-0

12:30 1 Adelaide Raiders SC 1-0 Adelaide Blue Eagles 1 1-0

12:30 West Adelaide SC 1-1 Modbury Jets 1-1

12:30 Adelaide University SC 1-2 Fulham United FC 1-0

18:00 AIFK U20 0-9 Sexy Poxyt U20 0-4

14:00 Manly United U20 2-2 Marconi Stallions U20 1 1-2

19:00 Santiago Wanderers U19 2-1 Torque U19 0-0

17:30 1 Malki SC 0-0 Rangdajied United 0-0

01:00 Tupynambas 0-0 Boa Esporte Clube 0-0

01:00 Betim FC 3-0 Varginha EC 2-0

21:00 Tigres UANL U20 1-0 CDSyC Cruz Azul U20 1 1-0

21:00 Chivas Guadalajara U20 3-1 FC Juarez U20 0-1

21:00 Club America U20 3-0 Atlas U20 1 1-0

01:30 Defensores Unidos 2-1 Los Andes 0-0

01:30 1 Talleres Rem de Escalada 3-2 Comunicaciones BsAs 2-2

01:30 Deportivo Merlo 2-1 Canuelas FC 0-1

22:59 1 Colegiales 1-0 Uhl Que Sa 0-0

22:05 1 Sportivo Dock Sud 1-2 CA San Miguel 0-1

22:00 Super Nova 1-2 FK Auda Riga 1 1-1

03:00 CD Municipal Mejillones 1-4 AC Colina 0-1

02:30 Iberia Los Angeles 0-1 General VelAsquez 0-1

22:59 Deportes Quillon 3-3 Deportes Rengo 2-2

12:00 North Geelong Warriors 2-1 Brunswick City 1-0

12:00 Moreland City 3-0 Langwarrin 1 0-0

12:00 FC Bulleen Lions 1-1 Goulburn Valley Suns 0-1

22:15 Akwa Starlets 2-0 Katsina United 1-0

19:15 Kibera Black Stars 3-1 Kisumu All Stars 3-0

19:00 APS Bomet 1-0 Shabana FC 0-0

03:00 Italy U18 2-1 Morocco U18 0-0

23:30 France U18 2-0 Turkey U18 1-0

17:30 Darwin Olympics 4-2 University Azzurri FC 2-1

13:30 Darwin Hearts 2-0 Port Darwin FC 1-0

18:00 Silute 4-2 DFK Dainava Alytus B 1-0

03:00 Northern Virginia United 1-2 Alexandria Reds 0-0

15:00 Acacia Ridge 5-0 University of Queensland 0-0

16:00 Perth RedStar (W) 4-0 Balcatta (w) 2-0

14:00 Sorrento F.C. 1-1 Perth SC 0-0

14:00 1 Perth RedStar 2-3 Floreat Athena 0-1

14:00 1 Willip 2-3 Bayswater City 1 1-2

14:00 Cockburn City 1-2 Inglewood United 1-2

14:00 Balcatta FC 1-3 Armadale SC 1-2

22:00 Hordhur 2-1 KRIA 0-0

12:00 Canberra Olympic 0-0 Cooma Tigers 0-0

03:00 Salt City 3-1 Colorado ISA 1-1

01:00 Vermont Green 3-1 Boston City FC 1-1

00:05 1 Tobacco Road 1-5 North Carolina Fusion U23 1-1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 0-2 Central Coast Mariners (Youth) 0-1

16:00 Hills Brumbies 0-1 Mounties Wanderers 0-1

22:00 Garr and Ava 2-2 Marijampole City 1-1

21:00 FK Minija 0-2 Atomsfera Mazeikiai 0-1

19:00 FK Zalgiris Vilnius B 0-2 Ekranas Panevezys 0-0

19:00 IK Gauthiod 0-0 Grebbestads IF 0-0

18:00 Hoganas BK 1-5 Ullared 1-1

01:30 Al Aqaba SC 0-2 Al Faisaly 0-1

22:59 AL Salt 1-1 Al Hussein Irbid 0-1

22:00 FC Arlanda 2-3 Taby 2-1

21:00 IK Tord 6-0 Assyriska Turab IK JKP 4-0

21:00 Eneby BK 1-1 IK Sleipner 1 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-3],

21:00 Trosa Vagnhärad SK 0-5 Nykopings BIS 0-0

21:00 Karlbergs BK 2-2 Vasalunds IF 0-2

90phút [2-2], 120phút [2-4],

21:00 IFK Osterakers Fk 2-1 Sollentuna United 1-0

21:00 Huddinge IF 3-0 Hammarby TFF 0-0

21:00 Friska Viljor FC 1-2 Hudiksvalls ABK 0-1

21:00 Almhults IF 2-1 Asarums IF FK 0-1

21:00 Hassleholms IF 1-0 Eskilsminne IF 0-0

19:00 Enkoping 1-0 IFK Uppsala 1-0

19:00 Simrishamn 0-4 Osterlen FF 0-2

19:00 1 Angered BK 2-4 Ljungskile 1-2

19:00 Vastra Frolunda 6-0 Torslanda IK 2-0

19:00 Skiljebo SK 1-2 Orebro Syrianska IF 1-1

19:00 FC Gute 1-1 Haninge 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-5],

18:00 Bralanda 1-1 Vanersborgs IF 1-0

90phút [1-1], 120phút [6-2],

18:00 Torns IF 2-1 BK Olympic 1-0

22:59 Ellidi 5-2 Dalvik Reynir 1 3-2

21:00 KH Hlidarendi 1-1 Sindri 0-1

21:00 KF Gardabaer 1-1 Kormakur 0-1

14:00 Setagaya Sfida (w) 1-2 AS Harima ALBION (w) 1-1

13:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 3-0 Yokohama FC Seagulls (w) 2-0

13:00 Gunma FC White Star (w) 2-1 NGU Nagoya (w) 0-0

21:00 SJK Akatemia 1-3 Jaro 1-3

21:00 PEPO Lappeenranta 2-2 Ekenas IF Fotboll 1-0

21:00 PIF Parainen 3-2 PK-35 Vantaa 1-0

16:00 Redlands United FC 2-0 SWQ Thunder 1-0

01:00 SC Internacional U20 (W) 2-0 Sao Paulo U20 (W) 0-0

01:00 Yalong City (w) 1-0 Cork City (w) 0-0

00:00 Wexford Youths (w) 1-1 Galway LFC (w) 0-0

00:00 Bohemians Dublin (w) 2-1 Sligo Rovers (W) 1-0

22:59 FC Treaty United (w) 0-10 Shelbourne (w) 0-6

21:00 Guarani de Trinidad 0-2 Sportivo Luqueno 0-0

21:00 Club Fernando de la Mora 4-1 Sportivo Iteno 2-1

02:00 Ituano SP 1-2 Criciuma 0-0

21:00 Londrina PR 0-0 Centro Sportivo Alagoano 0-0

18:00 Taipei Xiongzan (w) 2-2 Taichung Blue Whale (w) 0-1

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 1-2 Hang Yuan FC (w) 1-0

03:00 Deportivo Binacional Reserves 0-0 Santos FC Reserves 0-0

01:00 Alianza Universidad Reserves 1-3 Sport Huancayo Reserves 1-1

22:00 Cesar Vallejo Reserves 3-0 Juan Aurich Reserves 1-0

21:30 HIFK 2 2-0 FC POHU 1-0

20:30 Aland 6-0 ToVe Pori 1 2-0

20:00 1 FC Viikingit E 1-3 Herto 1-1

20:00 YPA Ylivieska 1-8 Sporting Kristina 1-3

19:00 OPS-jp 8-0 Roi United 6-0

19:00 FC Espoo 1-0 FC Kirkkonummi 1-0

19:00 PaiHa 2-2 TPK 0-1

18:30 EsPa 5-1 SAPA 3-1

18:00 ToTe 2-3 FC Kontu 1 0-1

17:00 LPS Helsinki 4-3 RiPS 3-2

20:00 Chacarita Juniors U20 1-3 CA Estudiantes Caseros U20 0-2

20:00 Atletico San Luis U20 0-1 San Martin de San Juan U20 0-0

20:00 San Telmo U20 2-1 CD Moron U20 1 2-1

19:15 Deportivo Liniers Reserves 0-1 Excursionistas U20 0-0

19:00 Canuelas FC U20 0-1 Talleres Remedios U20 0-0

19:00 1 Gimnasia LP U20 2-1 Defensa y Justicia U20 0-0

19:00 CA Huracan U20 0-1 Patronato Parana U20 0-0

19:00 Barracas Central U20 0-2 Estudiantes La Plata U20 0-0

19:00 Atletico Tucuman U20 1-0 San Lorenzo U20 1 0-0

19:00 CA Aldosivi U20 1-2 Godoy Cruz U20 0-0

19:00 Los Andes U20 0-0 Fenix U20 0-0

18:30 2 Argentinos Jrs U20 2-2 Central Cordoba SdE U20 1 0-0

22:00 07 Vestur Sorvagur 5-4 EB Streymur 3-1

21:00 Toftir B68 0-1 HB Torshavn 0-0

21:00 Kaisar Kyzylorda 3-4 Ekibastuzets 2-1

19:00 Akademiya Ontustik 0-0 Zhenis 0-0

18:00 Okzhetpes 4-0 Tarlan 1-0

18:00 FK Igilik 0-3 FC Zhetysu Taldykorgan 0-3

16:00 Honda FC 3-1 Honda Lock SC 1-1

13:00 Suzuka unlimited 0-4 Nara Club 0-3

12:30 FC Tiamo Hirakata 2-3 Sony Sendai 1-0

12:00 Osaka FC 0-0 Run Mel Aomori 1 0-0

15:45 Petaling Jaya City U19 1-0 PDRM U19 1-0

15:45 Negeri Sembilan U19 3-0 UiTM FC U19 3-0

15:45 Kedah U19 0-1 Terengganu U19 0-1

15:45 Johor Darul Takzim U19 2-0 Kuala Lumpur FA U19 0-0

15:15 Kuching FA U19 1-2 Pahang U19 1-1

19:00 Ferroviario Maputo 1-0 LD Maputo 1-0

17:00 Gimhae City 3-1 Mokpo City 1-0

17:00 Cheonan City 4-0 Cheongju Jikji 2-0

17:00 Paju Citizen FC 2-0 Changwon City 1 2-0

15:00 Gyeongju KHNP 0-1 Siheung City 0-0

18:30 Singapore Khalsa Association 1-1 Sporting Westlake 1 1-0

18:00 Project Vaults Oxley SC 1-2 Tiong Bahru 0-0

01:00 Pouso Alegrense U20 3-0 Araguari AC U20 1-0

01:00 1 Athletic Club MG U20 2-1 Betis FC U20 1 1-0

20:00 Coimbra EC U20 3-0 Ipatinga U20 2-0

00:00 Chacaritas SC 0-2 Cumbaya FC 1 0-1

12:00 Box Hill United SC 5-1 Ballarat City FC 3-1

15:30 1 Richmond 0-4 Beaumaris 0-3

15:10 Altona City 1-3 Caroline Springs George Cross 0-1

19:00 Flekkeroy 3-1 FK Arendal 1-1

02:30 Porto Velho/RO 1-1 Sao Raimundo 0-0

02:00 Parana PR 2-1 Nova Iguacu 0-1

02:00 Bahia de Feira BA 1-0 Caldense MG 1-0

02:00 Sao Bernardo 1-0 Santo Andre 1-0

02:00 Inter de Limeira 2-1 Nova Venecia FC 1-0

02:00 Fluminense PI 3-1 Castanhal PA 1 2-1

01:30 2 Sao Luiz(RS) 0-0 Cascavel PR 0-0

01:30 Brasiliense 2-1 Sociedade Acao 0-0

01:30 Juventude MA 0-0 Moto Club Sao Luis MA 0-0

01:00 Real Noroeste 3-0 Ferroviaria SP 1-0

01:00 Globo 1-2 Reet 0-1

01:00 Tuna Luso 2-1 4 de Julho 1-1

20:30 Vietnam U19 0-0 Indonesia U19 0-0

17:00 1 U19 Thái Lan 1-0 Philippines U19 1-0

15:00 Myanmar U19 7-0 Brunei Darussalam U19 3-0

17:30 Metropolis United (w) 0-2 West Adelaide (w) 0-1

14:30 West Torrens Birkalla (W) 0-1 Adelaide University (w) 0-1

22:00 FC Ilves-Kissat 3-2 EPS Espoo 3-1

21:00 Futura Porvoo 0-3 NJS 0-1

21:00 RoPS Rovaniemi 2-2 Jyvaskyla JK 0-1

21:00 Kaarinan Pojat 0-5 Jazz Pori 0-2

21:00 HJS Akatemia 3-2 SalPa 1-0

21:00 Atlantis 2-0 PPJ Akatemia 0-0

19:00 JIPPO 1-0 PeKa 1-0

19:00 Narpes Kraft 0-1 VIFK 0-0

02:00 Sao Paulo (Youth) 1-0 Botafogo RJ (Youth) 1-0

01:00 Santos (Youth) 3-0 Internacional RS U20 1 1-0

01:00 2 RB Bragantino Youth 2-3 Atletico Goianiense U20 1-2

01:00 1 Atletico Mineiro Youth 0-1 Palmeiras (Youth) 0-0

20:00 Atletico Paranaense (Youth) 4-1 Chapecoense (Youth) 1 1-0

02:15 1 Club Deportivo La Chalaca 0-4 Deportivo Alexis Garcia 0-3

00:00 Lula FC 1-4 CD Gallegol S.A.S. 1 0-4

19:30 Be Forward Wanderers 3-0 Karonga United 2-0

19:30 Mafco 0-0 Silver Strikers 0-0

23:30 Rangers Talca 1-3 Fernandez Vial 1 0-2

23:30 Deportes Temuco 1-1 Deportes Santa Cruz 0-1

01:30 Crucero del Norte 0-0 Boca Unidos 0-0

01:30 Sol de Mayo 0-0 Independiente Chivilcoy 0-0

01:30 Huracan Las Heras 0-0 Club Ciudad de Bolivar 0-0

00:00 1 Atletico Parana 1-2 Gimnasia C. Uruguay 1-1

22:59 Naftan Novopolock 0-1 Volna Pinsk 0-1

21:00 FK Orsha 1-3 Ostrowitz 0-0

19:00 FK Lida 1-0 Kommunalnik Slonim 1-0

22:59 Hà Lan nữ 2-0 Finland (w) 1-0

21:00 Stabaek B 0-2 froya 0-0

21:00 Sandnes B 4-3 Lysekloster 1 3-2

21:00 Spjelkavik 0-2 Forde 0-1

21:00 Grei 0-1 Shas B Team card product 0-0

20:00 Akra 3-1 Bjarg 0-0

20:00 Lyn Oslo 3-1 Lokomotiv Oslo 2-1

19:00 Skeid Oslo II 5-3 Sandvikens 1 2-2

19:00 Stord IL 6-2 Fana 3-2

19:00 Oppsal 4-0 Nordstrand 0-0

19:00 Grorud B 1-4 Os Turn Fotball 1 0-4

18:00 Brann 2 1-0 Sola 1-0

18:00 Toten 2-3 Floro 1-2

18:00 Fyllingsdalen 2-0 Ready 0-0

03:15 Trujillanos 2-0 Heroes de Falcon 1-0

02:30 Yaracuyanos 1-0 Dynamo Puerto FC 1-0

02:05 1 Deportivo Nueva Esparta 1-1 AC Minerven FC Bolivar 0-0

02:00 Deportivo Petare FC 0-0 Academia Anzoategui 0-0

02:00 Real Frontera 2-0 Llaneros de Guanare FC 1-0

12:00 Subiaco AFC Reserves 1-2 Fremantle City FC Reserves 1-1

14:15 Adelaide Hills Reserves 1-1 Port Adelaide Pirates Reserves 0-1

22:00 1 Osters IF 2-3 Skovde AIK 1 1-2

20:00 Dalkurd FF 0-1 Landskrona BoIS 0-1

20:00 1 Ostersunds FK 0-3 Utsiktens BK 0-0

01:30 Central Cordoba De Rosario 0-1 CA Atlas 0-1

21:00 El Porvenir 2-3 Club Lujan 2-0

00:00 Martin Garcia RJB U19 1-0 Plata Vino Tinto Oro U19 1-0

01:00 Almirante Brown 2-2 Estudiantes Rio Cuarto 2-2

00:10 Deportivo Riestra 3-0 Nueva Chicago 1-0

13:30 Launceston City 0-1 Glenorchy Knights FC 0-1

16:00 Edge Hill United 0-5 Magpies Crusaders 0-0

22:59 Club Valencia MDV 2-1 Super United Sports 0-1

18:00 Maziya SRC 2-0 Club Green Streets 1-0

18:00 Khangarid Klub 1-4 SP Falcons 1-1

13:30 Riverside Olympic Reserves 2-2 Burnie United 2-1

13:00 New Town Eagles 3-1 Beach City 1-1

17:00 New Star SC 4-1 Moragasmulla SC 2-1

12:00 Belconnen United (w) 1-2 Canberra FC (w) 0-2

01:35 Yupanqui 0-1 Argentino de Rosario 1 0-0

01:30 Deportivo Muniz 0-0 Juventud Unida 0-0

01:30 Centro Espanol 1-1 CA Lugano 0-0

01:30 Mercedes 2-0 Defensores de Cambaceres 1-0

01:30 Deportivo Paraguayo 0-2 Sportivo Barracas 0-0

01:20 Banjul Hawks FC 2-0 GAMTEL 0-0

23:15 1 Gambia Ports Authority 1-1 Marimoo 1-1

20:00 Paktako 79 2-0 Do stlik Oltiariq 2-0

02:00 Sao Paulo U20 1-0 Botafogo RJ U20 1-0

01:30 1 Paranavai U20 2-2 Gremio Maringa U20 2 1-1

01:30 2 Portuguesa Londrinense U20 1-5 Apucarana SC U20 1-1

01:30 FC Cascavel PR U20 0-5 Maringa FC U20 0-2

01:00 1 Atletico Torres PE U20 1-0 Pernambucano (Youth) 0-0

01:00 Pesqueira U20 8-1 Ferroviario do Cabo U20 2-1

01:00 Ypiranga PE (Youth) 1-4 Santa Cruz PE U20 1 1-2

01:00 Tres Passos U20 0-3 Sao Jose EC U20 0-3

01:00 Centro Limoeirense U20 2-6 Nautico PE (Youth) 1 0-3

00:45 Serra Macaense U20 0-1 Serrano RJ U20 1 0-0

00:45 7 de Abril U20 0-3 Perolas Negras Youth 0-2

20:00 Caruaru City FC U20 0-2 America PE Youth 0-1

16:00 Hume City 3-1 Melbourne Knights 2-0

15:00 Altona Magic 1-4 Port Melbourne 0-3

12:00 Avondale FC 0-1 Dandenong Thunder 0-0

12:00 Eastern Lions SC 0-4 South Melbourne 0-2

01:00 1 Paulista(SP) 2-2 Penapolense 2-2

01:00 Jones Campos SP 1-1 Inter Bebedouro/SP 0-1

01:00 Rio Branco(SP) 0-1 Maua FC 0-0

14:00 Surfers Paradise 10-1 Samford Ranges 4-0

17:00 Vanraure Hachinohe FC 0-1 Matsumoto Yamaga FC 0-0

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-2 Kagoshima United 1-0

16:00 SC Sagamihara 1-2 AC Nagano Parceiro 1 0-2

15:00 Fujieda MYFC 2-0 Ehime FC 2-0

15:00 Fukushima United FC 1-1 Kataller Toyama 0-1

14:30 Ban Di Tesi Iwaki 2-0 Miyazaki 0-0

13:00 Azul Claro Numazu 3-0 Gainare Tottori 1 1-0

01:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) 0-2 Ceara (w) 0-0

01:00 Vitoria ES 3-0 Colatina ES 1-0

20:00 Botafogo RJ(w) 1-0 EC Bahia (w) 0-0

20:00 Minas ICESP DF (w) 2-1 America MG (w) 1-0

00:00 Parnu JK Vaprus 1-1 Tartu JK Maag Tammeka 1 0-1

23:30 Tallinna JK Legion 0-1 FC Flora Tallinn 0-0

21:00 1 Trans Narva 1-1 Flora Paide 0-0

18:30 Tiffy Army FC 3-4 Boeung Ket Angkor 3-2

15:45 Kirivong Sok Sen Chey 3-3 Angkor tiger FC 1-2

13:00 Hume City U21 3-0 Melbourne Knights U21 1-0

13:00 Altona Magic U21 0-4 Port Melbourne Sharks SC U21 0-3

12:00 Green Gully Cavaliers U21 1-3 Bentleigh greens U21 1-2

00:50 Olaria 1-2 Goncalense 0-1

00:45 Cabofriense(RJ) 1-0 Sampaio Correa (RJ) 1 0-0

00:45 1 Angra Dos Reis RJ 1-1 Artsul RJ 1-0

00:45 America-RJ 1-2 CFRJ Marica RJ 0-2

00:00 FK Riteriai 1-1 Kauno Zalgiris 0-0

22:00 Banga Gargzdai 1-2 FK Panevezys 1-1

20:00 Lietava Jonava 0-4 Suduva 0-0

17:00 Mohammedan Dhaka 1-1 Bashundhara Kings 1-1

00:00 FAR Forces Armee Royales 1-0 OCK Olympique de Khouribga 1-0

00:00 Maghreb Fez 0-0 Raja Casablanca Atlhletic 0-0

22:59 IBV Vestmannaeyjar 0-0 Breidablik 0-0

14:00 Broadbeach United 5-0 Kingscliff FC 2-0

02:00 1 Sertaozinho 0-3 Comercial-SP 0-0

02:00 1 Noroeste 0-2 Marilia Ac 0-2

01:00 Primavera 1-3 Desportivo Brasil SP 0-2

13:00 South Melbourne (w) 2-4 Box Hill (w) 1-2

12:00 Heidelberg United (w) 2-0 FC Bulleen Lions (w) 1-0

12:00 1 Alamein (w) 0-1 Calder United SC (w) 0-0

19:00 Young Africans 2-2 Coastal Union 0-1

18:00 FC Honka U20 2-5 HJK Helsinki U20 0-0

18:00 HJS U20 2-1 TPS Turku U20 2-1

18:00 Inter Turku U20 4-2 Ilves U20 0-0

03:00 Manaus (AM) 4-2 Ferroviario CE 1 2-1

01:00 Floresta CE 2-2 Altos/PI 1-2

20:10 Ukraine Beach (W) 1-3 Spain Beach Soccer (w) 1-3

17:15 Czech Republic Beach Soccer (w) 2-2 England Beach Soccer (w) 0-0

14:30 Taian Tiankuang 0-0 Qinao FC 0-0

14:30 Dongguan Guanlian 1-0 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 1-0

14:30 Wuxi Wugou 2-0 Haimen Codion 1 0-0

14:30 Zibo zi cheng 1-2 Hubei Istar 0-1

14:30 Hunan Billows 2-0 ShangYu Pterosaur FC 1-0

12:00 Maitland 2-3 Weston Workers FC 0-1

01:00 Vila Nova GO U23 1-1 Bragantino PA U23 0-1

13:30 West Canberra Wanderers FC U23 2-1 Monaro Panthers U23 1-0

15:30 Arema FC 0-0 Barito Putera 0-0

00:55 AS Lausanne de Yaounde 0-2 Aigle Royal Menoua 0-0

22:00 nternational Sporting De Douala 1-1 FC Gazelle 0-0

20:00 1 River Plate R 1-0 Huracan Reserves 1 1-0

20:00 Colon Reserves 1-1 Godoy Cruz Reserves 1-1

20:00 Rosario Central Reserves 5-1 CA Aldosivi Reserves 2-0

01:00 2 Alto Peru 0-6 Deportivo Colonia 0-3

01:00 CSD Huracan Buceo 0-0 Colon CF 0-0

21:00 Salus 0-1 CA Bella Vista 0-0

20:00 Mar de Fondo 1-0 Los Halcones 0-0

Cập nhật một cách nhanh chóng và đầy đủ nhất tỷ số bóng đá hôm nay. KQBD của các trận cầu tâm điểm và màn thể hiện của những ngôi sao đẳng cấp hàng đầu thế giới, tất cả thể hiện tại bảng tổng hợp Kết quả bóng đá trên đây.

Theo dõi kết quả của các đội bóng hàng đầu châu lục thông qua bảng thống kê tỷ số bóng đá hôm nay được tổng hợp và thông kê sớm nhất bởi đội ngũ của chúng tôi.

Anh em đam mê bóng đá không thể bỏ qua bảng tổng hợp KQBD hôm nay để theo dõi những diễn biến mới nhất của bóng đá thế giới. Những kèo đấu máu lửa và hấp dẫn sẽ được thống kê một cách chi tiết.

Đón chờ KQBD trực tuyến hôm qua và rạng sáng nay ở các giải đấu Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga… Theo dõi đội bóng yêu thích một cách nhanh chóng qua bảng tổng hợp KQBD được chúng tôi cập nhật chính xác.

5/5 - (5 bình chọn)