KQBD trực tuyến

>> Thưởng nạp đầu World Cup 2022 cháy nhất gọi tên M88 <<

22:59 Benin 1-1 Rwanda 1 0-1

22:59 Sierra Leone 2-2 Sao Tome Principe 0-1

22:45 Skeid Oslo 2-4 Lyn Oslo 0-2

22:30 Utsiktens BK 2-0 Varbergs BoIS FC 1-0

22:00 Lahti 4-2 JaPS 2-1

22:00 NK Ponikve 0-1 Rudes 0-0

20:00 Arminia Bielefeld 1-1 Groningen 0-1

19:00 Cherno More Varna 3-0 FC Sozopol 0-0

18:00 SC Heerenveen 1-1 Vitesse Arnhem 0-0

16:25 CS Constantine 3-0 NRB Teleghma 1-0

02:45 Mansfield Town 0-0 Grimsby Town 0-0

08:00 Millonarios 2-0 Deportivo Pasto 1 0-0

22:15 Independiente Santa Fe 3-0 Deportivo Cali 1-0

10:05 Venados FC 0-0 Club Chivas Tapatio 0-0

08:05 Raya2 Expansion 0-4 Correcaminos UAT 0-3

06:00 CD Alacranes de Durango 1-1 Pumas Tabasco 0-0

22:59 FK Trajal Krusevac 3-2 FK Radnicki Novi Belgrad 1 2-0

21:00 FK Rad Beograd 1-1 FK Loznica 0-1

21:00 IMT Novi Beograd 1-3 Macva Sabac 1-2

23:10 Medical FC 1-0 Tallinding United 1-0

22:59 Elite United 2-0 Young Africans Banjul 0-0

03:10 1 Don Orione 0-2 CA Chaco For Ever Reserves 0-0

02:30 1 Deportivo Maldonado Reserve 3-2 Nacional De Football Reserves 2-0

03:00 1 Paris Saint Germain (w) 0-1 VfL Wolfsburg (w) 0-0

00:45 Lyon (w) 0-1 Chelsea FC (w) 0-1

06:00 1 Caldense MG 1-1 CA Patrocinense 1 0-0

09:00 Ventura County Fusion 1-4 Capo FC 1-2

09:00 Project 51O 0-3 Crossfire Redmond 0-0

08:00 UDA Soccer 1-0 Park City Red Wolves 0-0

07:00 Chicago House AC 1-0 Bavarian 1-0

07:00 Tulsa Athletics 1-0 Barrasso valley 1 1-0

07:00 Beaman United 0-3 Des Moines Menace 0-1

06:00 Appalachian FC 2-2 North Carolina Fusion U23 2 2-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [3-0],

06:00 Club De Lyon B 0-1 NONA FC 0-1

06:00 Manhattan SC 1-1 FC Motown 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

04:30 1 El Farolito SC 0-0 Inter San Francisco 0-0

90phút [0-0], 120phút [3-0],

02:30 U19 Anh 1-0 Hungary U19 1 1-0

02:30 Estonia U19 0-3 U19 Hy Lạp 0-2

02:00 1 Ukraine U19 1-2 Luxembourg U19 1 1-1

01:00 U19 Bồ Đào Nha 1-0 U19 Thụy Điển 0-0

00:00 U19 Pháp 1-0 U19 Bắc Ireland 1-0

22:59 U19 Đan Mạch 0-0 U19 Tây Ban Nha 0-0

22:30 U19 Ireland 1-2 Slovakia U19 0-0

22:00 U19 Bỉ 0-0 Slovenia U19 0-0

21:00 U19 Na Uy 4-0 Romania U19 3-0

21:00 Iceland U19 2-2 U19 Thổ Nhĩ Kỳ 2 1-1

20:00 Israel U19 1-1 U19 Ba Lan 1-1

18:00 U19 Séc 3-1 Croatia U19 1-1

18:00 U19 Đức 2-3 Italy U19 0-2

17:00 1 Serbia U19 1-0 Latvia U19 0-0

20:00 US Chaouia 1-2 CR Belouizdad 0-1

07:00 CD Independiente Juniors 1-0 SC Imbabura 0-0

03:00 1 CD Vargas Torres 1-0 Manta FC 0-0

03:00 Buhos ULVR 1-1 9 de Octubre 0-0

03:00 1 Ellidi 0-1 Arborg 0-1

20:30 Czarni Sosnowiec (w) 0-1 UKS Lodz (w) 0-1

01:30 Pacatuba 0-1 Floresta CE 0-0

01:40 FC Brakna 0-0 ASC Entente Sebkha 0-0

21:00 Spal U19 2-1 FC Kallon Youth 1 2-0

21:00 Budapest Honved U19 1-0 Pisa U19 0-0

21:00 Torino U20 1-1 Don Torcuato FC Youth 0-0

21:00 APIA (Youth) 3-4 Pontedera Youth 2-1

21:00 Westchester United Youth 2-10 Benevento (Youth) 0-3

21:00 Empoli U20 3-2 Berekum FFFC Youth 1-0

21:00 Sassuolo U20 3-0 Olympique Thiessois Youth 0-0

21:00 Rukh Vynnyky U19 0-2 Carrarese U19 0-1

22:00 Rivers United 1-0 Enugu Rangers International 0-0

19:00 Muranga Seal 1-1 Darajani Gogo 1-0

09:00 Xelaju MC 0-0 Deportivo Mixco 0-0

00:30 UMF Selfoss (w) 4-1 KR Reykjavik (w) 3-1

21:00 Voska Sport 2-1 Pelister Bitola 1 1-0

22:00 Naija Ratels (W) 1-1 Royal Queens FC (w) 1 0-1

09:00 Futbol Consultants Moravia 2-3 Escorpiones Belen 1-2

05:00 Limon FC 2-3 AD Cariari Pococi 1-3

04:00 CS Uruguay De Coronado 3-2 FC Aserri 1-0

00:00 Municipal Turrialba 0-3 Santa Ana 0-3

01:00 Sabadell 2-0 UD Logrones 0-0

02:00 Senegal U23 3-1 Mali U23 2-0

22:59 U23 Ai Cập 2-0 Zambia U23 0-0

22:30 Niger U23 0-0 Sudan U23 0-0

22:00 1 Nigeria U23 0-0 Guinea U23 0-0

01:30 VfL Biedenkopf 1-1 FC Ederbergland 1-0

20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 2-0 ABFF U19 (w) 2-0

21:15 FK Belusa 2-1 TJ Druzstevnik Vrakun 1-0

21:00 Namestovo 1-1 Poprad 0-0

01:15 Tikka 0-0 Kurvin Vauhti 0-0

02:15 FC Linth 04 2-0 SV Hongg 2-0

02:15 Uzi 1-1 Kreuzlingen 1-0

02:00 2 FC Rapperswil-Jona 1-2 Baden 1 1-0

02:00 FC Luzern U21 3-2 Kriens 1-2

02:00 La Chaux-de-Fonds 2-1 FC Martigny Sports 1-1

02:00 FC Emmenbrucke 2-1 Bassecourt 0-0

02:00 Freienbach 3-3 FC Winterthur U21 1-2

01:45 Koniz 0-0 Neuchatel Xamax FCS U21 0-0

01:30 Oldenburger SV 2-0 Dornbreite Lubeck 0-0

06:00 1 Cuiaba 1-1 Vila Nova 1 1-0

05:00 Remo Belem (PA) 3-0 Sao Raimundo/RR 1 2-0

02:20 Chemnitzer 3-0 Erzgebirge Aue 2-0

01:30 Hamm United 0-2 FC Teutonia 05 0-2

06:30 XV de Piracicaba 0-0 AA Portuguesa Santista 0-0

04:00 Gremio Novorizontin 1-0 Oeste 0-0

03:00 Ferroviaria SP U20 (W) 3-2 SC Internacional U20 (W) 0-1

01:00 Sao Paulo U20 (W) 2-1 EC Juventude U20 (W) 1-0

01:00 Santos FC U20 (W) 1-4 Gremio U20 (W) 0-2

01:00 Corinthians U20 (W) 2-1 Coritiba U20 (W) 1-0

01:00 Botafogo U20 (W) 5-0 Fortaleza U20 (W) 3-0

01:00 America MG U20 (W) 2-1 Atletico Mineiro U20 (W) 1-0

02:45 Cliftonville Reserves 2-3 Crusaders Reserves 1-2

13:00 Yassy Turkistan 1-3 Khan Tengri FC 1-1

16:00 Ulytau Zhezkazgan 2-4 Akademiya Ontustik 1-3

13:00 Tarlan 1-0 SD Family 0-0

07:30 ABC RN 3-0 Fluminense PI 0-0

07:30 Bahia 3-0 CRB AL 2-0

07:30 CS Sergipe 2-2 Sampaio Correa 1 0-1

07:30 Ceara 3-1 Alagoinhas Atletico BA 1-0

07:30 1 Centro Sportivo Alagoano 1-3 Sport Club do Recife 1-1

07:30 Santa Cruz PE 0-4 Fortaleza 0-1

07:30 Campinense 2-1 Vitoria BA 1-0

07:30 Nautico (PE) 3-2 Ferroviario CE 2-0

20:00 Azerbaijan (w) U17 2-0 Kazakhstan (w) U17 1-0

20:00 Bosnia (w) U17 4-2 Montenegro (w)U17 3-2

00:00 Ostrovia 1909 (w) 2-2 AZS UJ Krakow (w) 0-0

90phút [2-2], 120phút [2-3],

22:20 Respekt Myslenice (w) 0-4 APLG Gdansk (w) 0-2

18:00 Pogon Tczew (w) 2-3 Pogon Szczecin (w) 1-3

19:00 1 FK G'ijduvon 1-2 Shurtan Guzor 0-1

18:30 Xorazm Urganch 1-0 Navbahor Namangan B 0-0

18:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-0 Mashal Muborak 1 0-0

04:10 Club America Salcaja 2-1 Deportivo Colomba 2-0

04:00 2 Pajapita FC 5-0 Deportivo Bolivia 1 1-0

04:00 Fraijanes FC 5-0 AFF Guatemala 1 4-0

01:00 1 CSD Amatitlan 3-2 Deportivo Palencia FC 0-0

22:59 Santo Tomas IFC 2-1 Futeca 1-0

00:30 SpVgg Weiden 3-2 SV Donaustauf 2-2

00:00 Hilal El Fasher 1-2 Al Shorta Al Qadarif 0-0

00:00 Al Merreikh 2-0 Al-Ahly Merowe 0-0

20:30 Haidoub FC 1-0 Tuti SC Khartoum 0-0

02:00 Standard Liege (w) 1-0 Anderlecht (w) 0-0

02:00 Scotland U17 2-4 Wales U17 0-2

01:00 Denmark U17 1-3 England U17 0-2

00:50 Netherlands U17 2-1 Northern Ireland U17 0-1

00:00 Belgium U17 1-1 Slovenia U17 0-0

22:59 Portugal U17 2-0 Slovakia U17 1-0

21:30 Latvia U17 2-5 Switzerland U17 1-3

20:00 Bosnia U17 1-1 Israel U17 1-0

20:00 Srbija C.Gora U17 1-2 Belarus U17 1-1

20:00 Montenegro U17 0-0 Iceland U17 0-0

19:30 Turkey U17 1-2 Germany U17 0-1

19:00 Croatia U17 0-0 Norway U17 0-0

18:00 Poland U17 1-0 Czech Republic U17 0-0

17:30 France U17 4-0 Albania U17 2-0

16:00 Spain U17 2-1 Finland U17 0-1

06:10 1 Point Fortin FC 1-2 National Defense Forces 1-1

04:00 Club Sando 1-0 San Juan Jabloteh 1-0

04:00 AC Port Of Spain 2-0 Trinidad Tobago Police FC 1-0

01:30 Anderlecht II (w) 0-3 Oud Heverlee Leuven II (w) 0-2

02:00 Alftanes 2-6 Vaengir Jupiters 2-3

18:00 Inhulets Petrove U21 0-1 Veres Rivne U21 0-0

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1 Zorya U21 0-1

06:00 Atletico Mineiro Youth 1-0 Botafogo RJ (Youth) 0-0

01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 4-3 RB Bragantino Youth 3-1

01:00 1 Ceara (Youth) 2-1 Corinthians Paulista (Youth) 0-0

05:30 Tuzos Pachuca 3-0 CF Texcoco 1-0

23:30 Ciervos FC II 2-1 Atlante FC Chalco 0-0

22:00 Warta Gorzów Wielkopolski 0-4 Lechia Zielona Gora 0-0

21:00 Polonia Bytom 1-1 Rekord Bielsko-Biala 0-0

06:00 Hercilio Luz SC 0-0 Figueirense 0-0

02:30 Swieqi United (w) 6-0 San Gwann FC (W) 0-0

21:00 Gyori ETO U19 1-3 Puskas Akademia FehervarU19 0-3

19:00 Fehervar Videoton U19 2-1 Bekescsaba U19 2-1

13:00 1 New Zealand 0-0 China 0-0

12:00 Solomon Islands 2-0 Vanuatu 0-0

10:00 Honduras 1-0 El Salvador 1-0

09:30 U23 New Zealand 2-0 U23 Trung Quốc 1-0

09:00 1 Fiji 2-2 Fiji U20 0-0

04:30 Morocco U23 2-3 U23 Bờ Biển Ngà 2-2

02:45 Kuwait U23 1-0 Kyrgyzstan U23 0-0

02:45 Iraq U23 3-0 Vietnam U23 2 1-0

02:45 Ireland 3-2 Latvia 2-2

02:30 England U20 2-0 Germany U20 1-0

02:00 Qatar U23 0-1 U23 UAE 0-1

01:00 Uzbekistan U23 5-3 Togo U23 2-1

00:30 U23 Ả Rập Xê-út 2-2 U23 Thái Lan 1-1

00:30 Oman U23 0-3 U23 Hàn Quốc 0-2

22:59 Sweden U18 1-2 Czech Republic U18 1-1

22:00 Croatia U18 1-2 England U18 0-0

22:00 Slovenia U21 0-0 Slovakia U21 0-0

22:00 USA U20 0-4 France U20 0-1

20:15 Bhutan (W) U17 0-5 Nepal (w)U17 0-3

20:00 Jordan (w) 0-0 India (w) 0-0

19:30 Ấn Độ 1-0 Myanmar 1-0

19:15 Nepal 2-0 Lào 1-0

19:00 Norway U18 1-2 Denmark U18 0-0

18:00 Belgium U18 2-2 Switzerland U18 0-0

16:15 Bangladesh (w) U17 0-3 Russia (w) U17 0-2

15:00 Changchun Masses Properties (w) 0-0 Myanmar (w) 0-0

02:00 SV Neuhof 1910 2-0 Rot-Weiss Hadamar 1-0

01:30 MSV Dusseldorf 1-1 FC Kray 0-0

01:30 DJK Teutonia St.Tonis 1-3 SSVg Velbert 1-1

01:30 SpVg Schonnebeck 2-0 TuRU Dusseldorf 0-0

01:30 FSV Duisburg 0-2 VfB Hilden 0-1

01:30 Sportverein Sonsbeck 3-3 FC Kleve 2 2-1

01:30 1 SF Baumberg 0-1 VFB Homberg 0-0

01:30 TVD Velbert 1-0 Schwarz-Weiss Essen 0-0

01:30 SC Union Nettetal 2-2 TSV Meerbusch 1-1

01:30 SV Westfalia Rhynern 0-2 SC Paderborn 07 II 0-0

01:30 Ratingen SV 2-2 SF Hamborn 07 0-1

02:00 Thes Sport 2-2 Charleroi B 2-1

02:00 RFC de Liege 2-0 URS Lixhe-Lanaye 1 1-0

01:30 Rupel Boom 4-4 Francs Borains 0-2

02:45 Highworth Town 0-3 Biggleswade Town 0-1

08:00 Plaza Amador (w) 3-1 Sporting San Miguelito (W) 1-1

03:00 1 Wick Academy 1-2 Strathspey Thistle 0-1

03:00 Formartine United 2-0 Banks o Dee 1 1-0

03:00 Turriff United 3-1 Rothes 1-1

03:00 Brechin City 3-0 Nairn County 2-0

20:15 CD Monte Carlo 11-0 Hang Sai 5-0

18:00 Chao Pak Kei 4-0 Lun Lok 3-0

02:45 1 Corby Town 1-0 Spalding United 0-0

17:00 Tescoma Zlin U19 3-1 Brno U19 1 1-0

14:30 Weston Molonglo FC 0-3 Belnorth FC 0-1

17:00 Magic United TFA 2-0 Sunshine Coast FC 1-0

16:30 Logan Lightning 1-1 Albany Creek 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-3],

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 2-2 Brisbane Wolves 2-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

16:30 Logan Village 6-2 Ripley Valley FC 1-2

16:30 SWQ Thunder 1-2 Peninsula Power 0-1

16:30 Surfers Paradise 0-2 Capalaba Bulldogs 0-1

16:30 Narangba United 0-2 Gold Coast United 1 0-2

16:30 Western Pride 1-5 Caboolture FC 0-2

16:30 UP Fighting Maroons 2-4 Brisbane Strikers 0-0

16:30 Southside Eagles 0-3 Gold Coast Knights 0-1

16:30 Runaway Bay Green 2-3 Rochedale Rovers 0-1

16:30 Mooroondu FC 1-8 Yeronga Eagles 0-5

16:30 Broadbeach United 3-1 Taringa Rovers 3-0

16:30 Moreton Bay United 2-0 Sunshine Coast Wanderers FC 1 0-0

16:30 Logan Metro 5-4 St Albans FC 0-0

16:30 Willowburn FC 1-0 Holland Park Hawks FC 0-0

16:30 Souths United 2-1 North Brisbane 0-0

16:00 Dunbar Rovers FC 2-1 Glebe Gorillas FC 1-1

16:00 New Farm 1-8 Queensland Lions SC 0-3

15:30 Auburn FC 0-8 Hearst Neville 0-1

20:30 Iran Beach Soccer 10-0 Bahrain Beach Soccer 5-0

18:30 Thailand Beach Soccer 2-4 United Arab Emirates Beach Soccer 1-3

22:00 Leixoes U23 1-0 CD Mafra U23 0-0

18:00 Maritimo U23 1-2 Portimonense U23 1-0

22:00 Aias Salaminas 0-2 Ethnikos OFPF 0-1

20:30 AO Kerateas 0-1 Marko 0-1

20:30 1 Palavreotikos 2-1 Saronikos Anavyssou 1 1-1

02:00 Birmingham (w) 3-1 CrystalPalace (w) 3-0

01:45 Blackburn Rovers (w) 1-1 Charlton (w) 1-0

02:30 Gardnersville FC 1-1 LISCR FC 0-1

00:00 Freeport 2-0 Muscat FC 2-0

05:30 Moto Club Sao Luis MA 1-1 Maranhao 1 0-1

05:00 CS Esportivo AL 1-0 Murici 1-0

01:00 Zumbi EC 1-3 Cruzeiro Arapiraca 0-1

05:00 1 Porto Vitoria 1-1 Desportiva Ferroviaria ES 0-1

20:00 Blacks Power FC 1-0 Wakiso Giants FC 0-0

Cập nhật một cách nhanh chóng và đầy đủ nhất tỷ số bóng đá hôm nay. KQBD của các trận cầu tâm điểm và màn thể hiện của những ngôi sao đẳng cấp hàng đầu thế giới, tất cả thể hiện tại bảng tổng hợp Kết quả bóng đá trên đây.

Theo dõi kết quả của các đội bóng hàng đầu châu lục thông qua bảng thống kê tỷ số bóng đá hôm nay được tổng hợp và thông kê sớm nhất bởi đội ngũ của chúng tôi.

Anh em đam mê bóng đá không thể bỏ qua bảng tổng hợp KQBD hôm nay để theo dõi những diễn biến mới nhất của bóng đá thế giới. Những kèo đấu máu lửa và hấp dẫn sẽ được thống kê một cách chi tiết.

Đón chờ KQBD trực tuyến hôm qua và rạng sáng nay ở các giải đấu Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga… Theo dõi đội bóng yêu thích một cách nhanh chóng qua bảng tổng hợp KQBD được chúng tôi cập nhật chính xác.

Bản quyền data từ: 5goal.com

5/5 - (5 bình chọn)