Lịch Bóng Đá – Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay

01:45 Everton ?-? Crystal Palace

02:00 Chelsea ?-? Leicester City

02:00 Aston Villa ?-? Burnley

02:00 Rayo Vallecano ?-? Levante

02:00 Real Madrid ?-? Betis

01:45 Torino ?-? AS Roma

11:00 Hiroshima Sanfrecce ?-? Kyoto Sanga

12:00 Cerezo Osaka ?-? Gamba Osaka

12:00 Shimizu S-Pulse ?-? Nagoya Grampus

06:30 CS Velense ?-? Belgrano de Coronel Vidal

23:45 SC Heerenveen ?-? AZ Alkmaar

02:00 FC Utrecht ?-? Vitesse Arnhem

08:00 Club America ?-? Pachuca

01:30 Servette ?-? Basel

01:30 Lausanne Sports ?-? FC Sion

01:30 Grasshopper ?-? St. Gallen

01:30 Luzern ?-? Young Boys

01:30 Lugano ?-? FC Zurich

00:00 Gazisehir Gaziantep ?-? Caykur Rizespor

00:00 Antalyaspor ?-? Galatasaray

22:59 Istra 1961 Pula ?-? Slaven Koprivnica

01:05 NK Lokomotiva Zagreb ?-? HNK Sibenik

06:00 Coquimbo Unido ?-? Union Espanola

01:45 UC Dublin ?-? Shamrock Rovers

01:45 St. Patricks Athletic ?-? Shelbourne

01:45 Bohemians ?-? Sligo Rovers

01:45 Derry City ?-? Dundalk

01:45 Drogheda United ?-? Finn Harps

00:30 CS Universitatea Craiova ?-? Farul Constanta

22:00 FC Minsk ?-? Shakhter Soligorsk

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Energetik-BGU Minsk

07:00 Club Guabira ?-? Universitario de Sucre

10:00 Imabari FC ?-? Okinawa SV

11:00 Arterivo Wakayama ?-? Kansai University

11:00 FC Gifu ?-? Chukyo University

11:00 Matsumoto Yamaga FC ?-? Hokuriku Electric Power

11:00 Sapporo University ?-? Yamanashi Gakuin University Pegasus

11:00 Sony Sendai ?-? Tokyo International University

11:00 Fukushima United FC ?-? North Asia University

11:00 Honda Lock SC ?-? FCK Marrygold Kumamoto

11:00 Vertfee Takahara Nasu ?-? Nagai

01:30 Cosenza Calcio 1914 ?-? Vicenza

02:00 Zaragoza ?-? CD Lugo

01:30 AJ Auxerre ?-? Sochaux

01:30 Hertha Berlin ?-? Hamburger SV

01:30 Kaiserslautern ?-? Dynamo Dresden

11:00 Roasso Kumamoto ?-? JEF United Ichihara Chiba

12:00 Albirex Niigata ?-? Yokohama FC

12:00 Blaublitz Akita ?-? Tokyo Verdy

12:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Montedio Yamagata

12:00 Omiya Ardija ?-? Vegalta Sendai

12:00 Tokushima Vortis ?-? Tochigi SC

07:30 Univ.Cesar Vallejo ?-? Academia Deportiva Cantolao

00:15 Slavia Sofia ?-? Levski Sofia

00:00 Arda ?-? Beroe Stara Zagora

00:00 Lokomotiv Plovdiv ?-? CSKA 1948 Sofia

18:00 Metallurg Vidnoye ?-? Zenit Penza

04:30 Tacuary ?-? Sportivo Ameliano

06:45 12 de Octubre ?-? Guairena

01:45 Port Vale ?-? Swindon Town

05:15 Portuguesa FC ?-? CD Hermanos Colmenares

04:15 Zamora Barinas ?-? Academia Puerto Cabello

06:30 Monagas SC ?-? Estudiantes Merida FC

22:59 Cukaricki Stankom ?-? FK Napredak Krusevac

22:30 Radnicki 1923 Kragujevac ?-? Metalac Gornji Milanovac

22:30 Mladost Lucani ?-? FK Spartak Zlatibor Voda

22:30 Proleter ?-? Novi Pazar

01:45 Inverness ?-? Saint Johnstone

21:00 Boluspor ?-? Altinordu

21:00 Tuzlaspor ?-? Samsunspor

00:00 Istanbulspor ?-? Bandirmaspor

00:00 Denizlispor ?-? Erzurum BB

00:00 Balikesirspor ?-? Eyupspor

05:00 Atletico Mineiro ?-? Independiente Jose Teran

07:00 River Plate ?-? Colo Colo

09:00 Deportivo Cali ?-? Always Ready

00:00 Torns IF ?-? Angelholms FF

00:00 FC Stockholm Internazionale ?-? Gefle IF

00:00 Lindome GIF ?-? GAIS

18:45 Tanjong Pagar Utd ?-? Balestier Khalsa FC

02:15 Fjardabyggd Leiknir ?-? Volsungur husavik

02:15 Reynir Sandgerdi ?-? KFR Aegir

02:15 Throttur Reykjavik ?-? IR Reykjavik

03:15 Magni ?-? HotturHuginn

22:30 Timok ?-? Kabel Novi Sad

22:00 NK Bilje ?-? NK Fuzinar

22:00 Roltek Dob ?-? ND Beltinci

22:59 NK Primorje ?-? Krka

00:00 NK Nafta ?-? Jadran Dekani

06:00 Deportivo Maldonado ?-? Centro Atletico Fenix

06:00 Deportivo Maldonado ?-? Centro Atletico Fenix

22:00 SC Znojmo ?-? Banik Ostrava B

22:59 Domazlice ?-? Karlovy Vary Dvory

23:30 FC Sydvest ?-? Tarup Paarup IF

23:30 BK Avarta ?-? Frederikssund IK

00:00 KFUM ?-? Ringsted

00:00 Holbaek ?-? Tarnby FF

00:00 B 1913 Odense ?-? Marienlyst

00:00 Vejgaard B ?-? AaB 2

20:45 Yantra Gabrovo ?-? Ludogorets Razgrad II

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC ?-? Yeoju Sejong

12:00 Goyang FC ?-? Goyang KH FC)

12:00 Jeonju Citizen FC ?-? Pyeongchang FC

17:15 Virginia United SC (w) ?-? Peninsula Power NPL (w)

17:15 The Gap NPL (w) ?-? Brisbane City (w)

05:00 HFX Wanderers FC ?-? Forge FC

09:00 Pacific FC ?-? York 9 FC

12:00 West Torrens Birkalla ?-? Adelaide United FC (Youth)

12:00 Gwelup Croatia U20 ?-? Pires U20

12:00 Cockburn City U20 ?-? Balcatta U20

12:00 Perth RedStar FC U20 ?-? Perth Glory FC U20

12:00 Bayswater U20 ?-? Armadale SC U20

12:00 Inglewood United U20 ?-? Stirling Macedonia U20

12:00 Sorrento F.C. U20 ?-? FloreatAthena U20

02:00 Estudiantes de Resistencia ?-? Resistencia Central

01:00 Rentistas Reserves ?-? Boston River Reserve

22:30 Sepahan ?-? Shahr Khodrou

22:40 Fajr Sepasi ?-? Zob Ahan

23:30 Sanat-Naft ?-? Mes Rafsanjan

23:45 Esteghlal Tehran ?-? Aluminium Arak

22:00 FC Artmedia Petrzalka ?-? Namestovo

22:00 FC Rohoznik ?-? Dukla Banska Bystrica

22:00 Slovan Bratislava B ?-? Sport Podbrezova

22:00 Slavoj Trebisov ?-? KFC Komarno

22:00 MSK Zilina B ?-? STK Samorin

22:00 Partizan Bardejov ?-? FK Kosice

22:00 MFK Dubnica nad Vahom ?-? MSK Puchov

22:00 Humenne ?-? MFK Skalica

02:15 Vikingur Reykjavik (w) ?-? Grindavik (w)

01:30 Fjolnir (w) ?-? Augnablik (w)

02:15 Haukar (w) ?-? Fylkir (w)

02:15 Tindastoll Neisti (w) ?-? HK Kopavogur (w)

07:00 CD Independiente Juniors ?-? Olmedo Riobamba

22:00 Honka Espoo ?-? Ilves Tampere

07:00 SV Britannia ?-? SV Dakota

16:00 Manly United ?-? Sydney Olympic

16:00 A.P.I.A. Leichhardt Tigers ?-? Ted Reiter Mountain City Rovers

12:00 Northbridge Bulls ?-? Sydney FC (Youth)

00:00 Kolding BK (w) ?-? HB Koge (w)

19:00 Mathare United ?-? Kariobangi Sharks

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) ?-? Ipatinga

00:00 Rigas Futbola skola ?-? Tukums-2000

22:00 FK Valmiera ?-? FK Auda Riga

17:30 Moreland Zebras ?-? Manningham United Blues

17:30 Northcote City ?-? Werribee City

12:00 Moreland City ?-? Pascoe Vale SC

12:00 Goulburn Valley Suns ?-? Kingston City

12:00 Langwarrin ?-? Brunswick City

12:00 FC Bulleen Lions ?-? North Geelong Warriors

05:15 Union Santa Fe ?-? Fluminense RJ

05:15 Independiente ?-? Deportivo La Guaira

07:30 Lanus ?-? Wanderers FC

07:30 Metropolitanos FC ?-? Barcelona SC(ECU)

07:30 Sao Paulo ?-? Jorge Wilstermann

00:00 Guastatoya ?-? CSD Municipal

02:15 Fylkir ?-? Fjolnir

02:15 Grotta Seltjarnarnes ?-? HK Kopavogs

01:00 Thor Akureyri ?-? Grindavik

02:15 Afturelding ?-? UMF Selfoss

02:15 Kordrengir ?-? KV Reykjavik

22:59 VfB Stuttgart U19 ?-? Borussia Dortmund U19

06:00 Tobacco Road ?-? Wake FC

04:00 Asheville City ?-? Dalton Red Wolves SC

23:30 Herfolge Boldklub Koge ?-? Jammerbugt

23:30 Hobro ?-? Vendsyssel

17:30 Centenary Stormers ?-? Western Spirit

00:30 AS Douanes Nouakchott ?-? ACS Ksar

22:59 Omonia Nicosia FC ?-? Olympiakos Nicosia FC

22:59 Ethnikos Achnas FC ?-? AEL Limassol

19:00 Curtin University FC (w) ?-? Fremantle City FC (w)

07:00 Cumbaya FC ?-? 9 de Octubre

01:00 Sao Bento SP (Youth) ?-? Ituano (Youth)

03:00 Alafoss ?-? Hamar Hveragerdi

02:15 KF Gardabaer ?-? KH Hlidarendi

02:15 Ellidi ?-? Vaengir Jupiters

02:15 Augnablik Kopavogur ?-? UMF Vidir

11:15 West Canberra Wanderers ?-? Canberra FC

12:00 Belconnen United ?-? OConnor Knights

12:00 Canberra Olympic ?-? Gungahlin United

12:00 Cooma Tigers ?-? Monaro Panthers

00:00 SV Bauerbach ?-? SF BG Marburg

06:15 Trem-AP ?-? Sao Paulo AP

22:30 SK Bernolakovo ?-? Dunajska Luzna

00:00 Storfors AIK ?-? Bergnasets AIK

00:00 Savedalens IF ?-? Onsala BK

00:00 IK Gauthiod ?-? Vanersborg FK

00:00 Herrestads AIF ?-? Lidkopings FK

00:00 Yxhults IK ?-? Stenungsunds IF

00:00 FBK Balkan ?-? Ariana

00:00 Moghayer Al Sarhan ?-? Al Hussein Irbid

21:30 AL Salt ?-? Al Faisaly

00:00 Al Aqaba SC ?-? Ramtha Club

22:59 Biskra ?-? Paradou AC

00:00 USM Alger ?-? CS Constantine

01:15 FF Lillehammer U19 ?-? Lyn Oslo U19

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) ?-? Nippon Sport Science Universit (w)

12:00 Ehime FC (w) ?-? Setagaya Sfida (w)

22:30 JaPS ?-? KTP Kotka

23:30 Wanda NH Krakow (w) ?-? Sokol Kolbuszowa Dolna (w)

22:59 Randers FC U17 ?-? FC Kobenhavn U17

04:00 Waterhouse FC ?-? Violette AC

00:05 AS Tel Aviv University (w) ?-? Ironi Ramat Hasharon (w)

00:10 Hapoel Beer Sheva (w) ?-? Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w)

00:10 Maccabi Kiryat Gat (w) ?-? Hapoel Raanana (w)

02:00 Atyra FC ?-? Sportivo Luqueno

02:00 Club Fernando de la Mora ?-? Sportivo San Lorenzo

05:00 Vila Nova ?-? Chapecoense SC

05:00 Gremio (RS) ?-? Criciuma

07:30 Nautico (PE) ?-? Centro Sportivo Alagoano

07:30 Guarani SP ?-? Vasco da Gama

05:00 Brusque FC ?-? Tombense

07:30 Bahia ?-? Ponte Preta

16:00 ASO Chlef U21 ?-? NC Magra U21

22:00 JS Saoura U21 ?-? Olympique Medea U21

22:00 JS Kabylie U21 ?-? WA Tlemcen U21

22:00 HB Chelghoum Laid U21 ?-? MC Alger U21

14:00 FK Ural Youth ?-? UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

16:00 Konopliev Youth ?-? Khimki Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth ?-? FK Krasnodar Youth

17:00 Ufa Youth ?-? Arsenal Tula Youth

22:00 CSKA Moscow (R) ?-? FK Rostov Youth

22:00 Dinamo Moscow Youth ?-? Lokomotiv Moscow Youth

22:00 Krylya Sovetov Samara Youth ?-? Zenit St.Petersburg Youth

22:00 Strogino Youth ?-? FC Terek Groznyi Youth

22:00 Rubin Kazan (R) ?-? PFC Sochi Youth

22:00 Spartak Moscow Youth ?-? Chertanovo Moscow Youth

22:00 OFK Petrovac ?-? FK Sutjeska Niksic

22:00 FK Zeta ?-? FK Rudar Pljevlja

22:00 FK Podgorica ?-? FK Iskra Danilovgrad

22:00 Mornar ?-? Decic Tuzi

22:00 Jezero Plav ?-? FK Buducnost Podgorica

23:30 SV Leobendorf ?-? SC Mannsdorf

23:30 SV Grodig ?-? Salzburger AK 1914

00:00 WSC Hertha Wels ?-? Santa Ana

00:00 ASV Bruck ?-? First Wien 1894

00:00 TUS Bad Gleichenberg ?-? FC Wels

00:00 SC Kalsdorf ?-? Sturm Graz (Youth)

00:00 SC Weiz ?-? Allerheiligen

00:00 SV Ried B ?-? Vocklamarkt

00:00 SV Kuchl ?-? USK Anif

00:00 FC Wacker Innsbruck Amateure ?-? WSG Swarovski Tirol B

00:00 SV Spittal ?-? Deutschlandsberger SC

00:00 SK Treibach ?-? SC Gleisdorf

00:30 Team Wiener Linien ?-? FC Magna Wiener Neustadt

00:30 Wiener SC ?-? Neusiedl

00:30 SV Seekirchen ?-? FC Pinzgau Saalfelden

00:30 ATSV Stadl Paura ?-? Wolfsberger AC Amateure

00:30 Worgl Obi SV ?-? FC Kitzbuhel

19:30 Genoa Youth ?-? Napoli Youth

01:45 Salthill Devon Galway ?-? Athlone Town

01:45 Cork City ?-? Wexford (Youth)

01:45 Treaty United ?-? Cobh Ramblers

22:30 Al Zawraa ?-? AL Minaa

01:00 AL Najaf ?-? Naft Misan

20:00 Al Karkh ?-? Baghdad

20:00 Al Sinaah ?-? AI Kahrabaa

20:00 Zakho ?-? Al-Naft

22:30 Naft Alwasat ?-? Naft Al Junoob

23:05 NIK ?-? Norrvalla FF

00:00 NouLa ?-? JäPS/47

00:05 LePa ?-? FC Espoo

00:15 Toolon Taisto ?-? HIFK 2

00:40 MPS ?-? Puiu

22:00 FK Berane ?-? KOM Podgorica

22:00 Bokelj Kotor ?-? FK Mladost DG

22:00 Cetinje ?-? Arsenal Tivat

22:00 FK Grbalj Radanovici ?-? OFK Titograd

22:00 Jedinstvo Bijelo Polje ?-? OSK Igalo

21:00 MCB Oued Sly ?-? JSM Tiaret

23:35 Al-Tai ?-? Al Ittihad(KSA)

00:55 Al-Nasr(KSA) ?-? Al Ahli Jeddah

20:00 Tadamon Sour ?-? Shabab Sahel

20:00 Al Bourj ?-? Al-Ahed

00:00 HIK Hellerup ?-? Hillerod Fodbold

12:00 Busan Transportation Corporation ?-? Pocheon FC

12:00 Siheung City ?-? Dangjin Citizen

01:30 A.C. Reggiana 1919 ?-? Feralpisalo

22:59 Eskilstuna United (w) ?-? FC Rosengard (w)

22:59 Tallinna FC Levadia B ?-? Viljandi Tulevik

22:59 FC Nomme United ?-? Parnu JK

22:59 Viimsi MRJK ?-? Kohtla Jarve JK Jarve

22:30 PK-35 RY (w) ?-? NJS (w)

00:00 Nurnberg (Youth) ?-? Bayern Munchen (Youth)

00:00 Rheindorf Altach ?-? WSG Swarovski Tirol

00:00 TSV Hartberg ?-? SV Ried

00:00 LASK Linz ?-? Trenkwalder Admira Wacker

00:00 Aasane (w) ?-? Arna Bjornar (w)

00:00 KIL/Hemne (w) ?-? Rosenborg BK (w)

00:00 Klepp (w) ?-? FK Arendal (W)

19:00 Xorazm Urganch ?-? Turon Nukus

19:00 FK G'ijduvon ?-? Zaamin

00:00 Stade Malien de Bamako ?-? AS Police

05:00 CD Puerto Quito ?-? Chacaritas SC

00:00 France U17 ?-? Bulgaria U17

00:00 Israel U17 ?-? Italy U17

18:30 Denmark U17 ?-? Scotland U17

18:30 Srbija C.Gora U17 ?-? Turkey U17

20:30 Portugal U17 ?-? Sweden U17

20:30 Spain U17 ?-? Belgium U17

16:30 Box Hill United SC ?-? Melbourne City NPL

17:30 Springvale White Eagles ?-? Whittlesea Ranges

17:30 Essendon Royals ?-? Keilor Park SC

17:00 Kolos Kovalivka U21 ?-? Desna Chernihiv U21

17:00 FC Mariupol U21 ?-? FC Vorskla U21

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) ?-? Veres Rivne U21

17:00 Rukh Vynnyky U21 ?-? FC Shakhtar Donetsk U21

17:00 Zorya U21 ?-? Lviv U21

17:00 PFC Oleksandria U21 ?-? Dnipro-1 U21

17:00 Dinamo KyivU21 ?-? Chernomorets Odessa U21

17:00 Inhulets Petrove U21 ?-? FC Mynai U21

22:00 KuPS (Youth) ?-? Atlantis

22:59 Jyvaskyla JK ?-? FC Vaajakoski

22:59 Kujawianka Izbica Kujawska ?-? Lech Rypin

00:30 La Nucia U19 ?-? Alboraya U19

17:00 Sunshine Coast Wanderers FC ?-? Brisbane Olympic United FC

22:30 Petro Atletico de Luanda ?-? Sporting de Benguela

22:59 Sturm Graz/Stattegg (w) ?-? Neulengbach (w)

19:00 Volna Pinsk ?-? FC Baranovichi

20:00 Kyrgyzstan U16 ?-? Uzbekistan U16

22:59 Tajikistan U16 ?-? Iran U16

00:00 Sandnes B ?-? Akra

00:00 Sarajevo ?-? FK Velez Mostar

00:30 SpVgg Vreden 1921 ?-? Holzwickeder SC

22:59 Gjelleraasen IL ?-? Kjelsas

22:59 Hei IL ?-? Odd Grenland

22:59 froya ?-? Fana

22:59 Verdal ?-? Rosenborg

22:59 Lorenskog ?-? Kongsvinger

22:59 Vindbjart ?-? Flekkeroy IL

22:59 Gneist ?-? Sotra

22:59 Rana FK ?-? Bodo Glimt

22:59 Elverum ?-? Ottestad

22:59 Randesund IL ?-? Start Kristiansand

22:59 Floro ?-? Sogndal

22:59 Ishavsbyen FK ?-? Tromso IL

22:59 Furnes ?-? Ham-Kam

22:59 Sola ?-? Egersunds IK

22:59 Fjora ?-? Aalesund FK

22:59 Kolbu/KK ?-? Valerenga

22:59 Vidar ?-? Staal Jorpeland

22:59 Forde ?-? Hodd

22:59 Sprint-Jeloy ?-? Moss

22:59 Honefoss BK ?-? Stromsgodset

22:59 Djerv 1919 ?-? Haugesund

22:59 Dahle ?-? Ranheim IL

22:59 Oppsal ?-? Skeid Oslo

22:59 Askollen ?-? Mjondalen IF

22:59 Brodd ?-? Bryne

22:59 Gamle Oslo ?-? KFUM Oslo

22:59 Assiden ?-? Notodden FK

22:59 Lyn Oslo ?-? Stabaek

22:59 Spjelkavik ?-? Brattvag

22:59 Vardeneset ?-? Sandnes Ulf

22:59 Byasen Toppfot ?-? Kolstad

22:59 Flint ?-? Eik-Tonsberg

22:59 Roseland ?-? Viking

22:59 Tiller ?-? Nardo FK

22:59 Follo ?-? Grorud

22:59 Fram Larvik ?-? Orn-Horten

22:59 Bjarg ?-? Fyllingsdalen

22:59 Melhus ?-? Strindheim IL

23:30 IL Express ?-? Jerv

23:30 IF Floya ?-? Skjervoy

23:45 Ostsiden IL ?-? Sarpsborg 08

00:00 IK Brage ?-? Dalkurd FF

00:00 Brommapojkarna ?-? Ostersunds FK

00:00 AFC Eskilstuna ?-? Norrby IF

00:05 Osters IF ?-? Halmstads

12:00 Tsukuba FC (w) ?-? JFA Academy Fukushima (w)

00:30 Ajax Amsterdam (w) ?-? FC Twente Enschede (w)

00:30 ADO Den Haag (w) ?-? VV Alkmaar (w)

00:30 SC Heerenveen (w) ?-? Feyenoord Rotterdam (W)

00:30 PSV Eindhoven (w) ?-? Excelsior Barendrecht (w)

00:30 TSV Steinbach II ?-? FV Biebrich 02

01:00 SGE Bedburg-Hau ?-? VfL Rhede

00:15 Valur (w) ?-? KR Reykjavik (w)

01:00 Breidablik (w) ?-? IBV Vestmannaeyjar (w)

02:15 UMF Selfoss (w) ?-? Keflavik (w)

17:00 Pardubice U19 ?-? Slovacko U19

05:10 Atletico Atlanta ?-? Deportivo Maipu

07:00 All Boys ?-? Deportivo Madryn

07:10 Belgrano ?-? Flandria

22:00 Ararat Yerevan ?-? BKMA

11:00 South Hobart ?-? Olympia Warriors

11:30 Hobart Zebras ?-? Launceston City

11:30 Devonport City ?-? Kingborough Lions

11:30 Riverside Olympic ?-? Glenorchy Knights FC

00:00 Real Betis Futsal ?-? Catgas Energia Futsal

00:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So ?-? Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

00:00 F.C.Barcelona Futsal ?-? Levante Futsal

00:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal ?-? Peinsa F.S. Cartagena Futsal

00:00 Jaen Paraiso Interior Futsal ?-? Vaidepenas Futsal

00:00 Manzanares FS Futsal ?-? Palma Futsal

00:00 Inter Movistar Futsal ?-? Cordoba Futsal

00:00 Xota Navarra Futsal ?-? CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

01:00 Sileks ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

16:45 Salisbury Inter (w) ?-? Fulham United (w)

16:45 Adelaide Comets (w) ?-? Adelaide City (w)

22:59 JK Welco Elekter ?-? Tallinna FC Ararat TTU

22:59 Rapla JK Atli ?-? Laanemaa Haapsalu

22:59 Nomme JK Kalju II ?-? Tallinna JK Legion B

16:30 Melbourne Knights ?-? Dandenong City SC

17:00 Green Gully Cavaliers ?-? Oakleigh Cannons

12:00 Eastern Lions SC ?-? Dandenong Thunder

12:00 St Albans Saints ?-? Port Melbourne

16:45 Brisbane Wolves ?-? Samford Ranges

01:00 Al Hilal ?-? Al-Feiha

09:15 Eastern Lions U21 ?-? Dandenong Thunder U21

09:30 St. Albans Saints U21 ?-? Port Melbourne Sharks SC U21

12:00 Green Gully Cavaliers U21 ?-? Oakleigh Cannons U21

12:00 Melbourne Knights U21 ?-? Dandenong City U21

16:00 Muktijoddha SKC ?-? Sheikh Russel KC

02:30 IRT Itihad de Tanger ?-? Renaissance Sportive de Berkane

02:30 CAYB Club Athletic Youssoufia ?-? FAR Forces Armee Royales

12:00 Alamein (w) ?-? Emerging Athlete Program (w)

12:00 Calder United SC (w) ?-? Box Hill (w)

20:00 Kelantan United ?-? Kuching FA

20:00 Terengganu B ?-? Darul Takzim II

17:00 Broadmeadow Magic (W) ?-? Charlestown Azzuri (W)

20:00 Ethiopia U17 (w) ?-? Nigeria (w) U17

22:00 Ghana (w) U17 ?-? Morocco (w) football U17

11:00 Adamstown Rosebuds FC ?-? Lambton Jarvis

00:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe ?-? FC Voluntari

01:00 Los Andes Reserves ?-? Defensores Unidos Reserves

01:00 Quilmes Reserves ?-? Deportivo Riestra Reserves

01:00 CA Ituzaingo Reserves ?-? Villa San Carlos Reserves

01:00 CA San Miguel Reserves ?-? CS Dock Sud Reserves

01:30 Deportivo Espanol Reserves ?-? Victoriano Arenas Reserves

01:30 JJ Urquiza Reserves ?-? CA Colegiales Reserves

01:30 Club Comunicaciones Reserves ?-? Talleres Remedios Reserves

22:59 CA Atenas ?-? Villa Espanola

01:00 Cerro Montevideo ?-? Miramar Misiones FC

06:30 La Luz ?-? CA Juventud

Lịch bóng đá, lịch trực tiếp bóng đá hôm nay – Xem lịch tường thuật bóng đá hôm nay nhanh và chuẩn xác nhất. Các trận đấu hôm nay từ các giải đấu hàng đầu quốc gia như Ngoại hạng Anh, Laliga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1 và cả V-league,…; đến giải đấu châu lục như Champions League, Europa League, World Cup, Copa America, UEFA European Championship,… được tổng hợp 24/7 trên lịch thi đấu bóng đá tối nay. 

Tổng hợp lịch tường thuật trận đấu bóng đá hôm nay, lịch đá banh hôm nay đến các anh em mê bóng. Xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai cùng kết quả bóng đá các giải đấu lớn, nhỏ trên thế giới được tổng hợp thường xuyên, liên tục để không bỏ lỡ những trận cầu đỉnh cao nhất.

5/5 - (2 bình chọn)