Lịch Bóng Đá – Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay

20:00 Manchester City ?-? Manchester United

22:30 Leeds United ?-? Aston Villa

18:00 Lorient ?-? Lille

20:00 AJ Auxerre ?-? Stade Brestois

20:00 Toulouse ?-? Montpellier

20:00 Ajaccio ?-? Clermont

20:00 Troyes ?-? Reims

22:05 Monaco ?-? Nantes

01:45 Lens ?-? Lyon

19:00 RCD Espanyol ?-? Valencia

21:15 Celta Vigo ?-? Betis

23:30 Girona ?-? Sociedad

02:00 Real Madrid ?-? Osasuna

17:30 Lazio ?-? Spezia

20:00 Sassuolo ?-? Salernitana

20:00 Lecce ?-? Cremonese

20:00 Sampdoria ?-? Monza

22:59 Atalanta ?-? Fiorentina

01:45 Juventus ?-? Bologna

20:30 Hertha Berlin ?-? TSG Hoffenheim

22:30 Schalke 04 ?-? Augsburg

12:00 Seongnam FC ?-? Suwon Samsung Bluewings

00:00 New York City FC ?-? Orlando City

02:00 Portland Timbers ?-? Los Angeles FC

04:00 FC Kansas City ?-? Seattle Sounders

07:30 Nashville ?-? Houston Dynamo

17:30 Ratchaburi FC ?-? Lampang FC

18:00 Chonburi Shark FC ?-? Nong Bua Lamphu

18:00 Port FC ?-? Bangkok United FC

19:00 Buriram United ?-? Prachuap Khiri Khan

20:30 Fikis ?-? Trikala

22:00 Veria FC ?-? Panserraikos

22:59 Al Shorta ?-? Al Karkh

18:00 Stoke City ?-? Watford

21:30 Rio Ave ?-? Santa Clara

00:00 Pacos de Ferreira ?-? FC Arouca

02:30 FC Famalicao ?-? Boavista FC

19:30 NEC Nijmegen ?-? Feyenoord

19:30 Excelsior SBV ?-? FC Utrecht

21:45 RKC Waalwijk ?-? Sparta Rotterdam

01:00 Emmen ?-? SC Heerenveen

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu ?-? Bình Phước

18:00 Phố Hiến ?-? Khatoco Khanh Hoa

00:00 Toluca ?-? Queretaro FC

06:05 Santos Laguna ?-? Mazatlan FC

08:00 Club Leon ?-? Club Tijuana

20:00 Varbergs BoIS FC ?-? Hacken

20:00 GIF Sundsvall ?-? IFK Norrkoping FK

22:30 Kalmar ?-? Helsingborg

22:30 IK Sirius FK ?-? AIK Solna

19:15 FC Sion ?-? Winterthur

21:30 Lugano ?-? Servette

21:30 Luzern ?-? Young Boys

18:30 Alanyaspor ?-? Giresunspor

18:30 Sivasspor ?-? Hatayspor

21:00 Konyaspor ?-? Umraniyespor

00:00 Besiktas JK ?-? Fenerbahce

20:00 Rijeka ?-? Hajduk Split

22:30 HNK Sibenik ?-? HNK Gorica

18:30 Anderlecht ?-? Charleroi

21:00 KAA Gent ?-? Cercle Brugge

23:30 Kortrijk ?-? Royal Antwerp

02:00 Sint-Truidense ?-? KAS Eupen

18:00 Fakel ?-? Torpedo moskva

20:30 Zenit St. Petersburg ?-? Rostov FK

22:59 Terek Grozny ?-? Dynamo Moscow

22:59 FK Nizhny Novgorod ?-? Spartak Moscow

22:30 Slovan Bratislava ?-? Sport Podbrezova

22:59 Zlate Moravce ?-? Spartak Trnava

20:00 ND Gorica ?-? Maribor

22:30 NK Publikum Celje ?-? Radomlje

22:00 Nublense ?-? O.Higgins

03:00 Cobresal ?-? Union Espanola

03:00 Union La Calera ?-? Coquimbo Unido

03:00 Nublense ?-? O.Higgins

03:00 Universidad de Chile ?-? Audax Italiano

03:00 Palestino ?-? Everton CD

03:00 Colo Colo ?-? Univ Catolica

03:00 Curico Unido ?-? Deportes La Serena

04:00 Cobresal ?-? Union Espanola

22:30 Farul Constanta ?-? UTA Arad

01:30 FC Steaua Bucuresti ?-? Arges

19:00 Silkeborg ?-? AC Horsens

19:00 Midtjylland ?-? Viborg

21:00 Brondby IF ?-? Lyngby

22:59 FC Copenhagen ?-? Aarhus AGF

01:30 Patronato Parana ?-? Atletico Tucuman

04:00 Boca Juniors ?-? Velez Sarsfield

04:30 Talleres Cordoba ?-? Lanus

06:30 Argentinos juniors ?-? River Plate

20:15 Al-Dhafra ?-? Al Ahli(UAE)

20:15 Al Bataeh ?-? Al Wehda(UAE)

22:59 Al Ain ?-? Ittihad Kalba

19:00 FC Minsk ?-? Energetik-BGU Minsk

21:00 Slavia Mozyr ?-? FK Isloch Minsk

02:00 Universitario De Vinto ?-? Always Ready

04:15 The Strongest ?-? Universitario de Sucre

06:30 Oriente Petrolero ?-? Blooming

19:15 Vaduz ?-? Stade Ouchy

21:30 Bellinzona ?-? Schaffhausen

17:30 Miedz Legnica ?-? Stal Mielec

20:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Korona Kielce

22:30 Widzew lodz ?-? Rakow Czestochowa

22:00 Sandefjord ?-? Sarpsborg 08

22:00 Haugesund ?-? Odd Grenland

22:00 Aalesund FK ?-? Viking

22:00 Ham-Kam ?-? Jerv

00:00 Kristiansund BK ?-? Rosenborg

18:30 Torpedo Kutaisi ?-? Dinamo Tbilisi

18:30 FC Sioni Bolnisi ?-? Dinamo Batumi

21:30 Kecskemeti TE ?-? Ferencvarosi TC

23:45 Videoton Puskas Akademia ?-? Fehervar Videoton

19:00 Asteras Tripolis ?-? OFI Crete

20:00 Olympiakos Piraeus ?-? Atromitos Athens

23:30 Volos NFC ?-? Aris Thessaloniki

01:30 PAOK Saloniki ?-? Panathinaikos

21:15 Benevento ?-? Ascoli

21:15 Alaves ?-? Ponferradina

21:15 Leganes ?-? Albacete

23:30 Real Oviedo ?-? FC Cartagena

23:30 Granada CF ?-? SD Huesca

02:00 Ibiza Eivissa ?-? CD Lugo

18:30 Kaiserslautern ?-? Eintracht Braunschweig

18:30 Karlsruher SC ?-? Nurnberg

18:30 Magdeburg ?-? Jahn Regensburg

03:00 Atletico Grau ?-? Sporting Cristal

03:00 Ayacucho Futbol Club ?-? Alianza Lima

03:00 Academia Deportiva Cantolao ?-? Alianza Atletico Sullana

03:00 FBC Melgar ?-? Sport Boys

03:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? AD Tarma

03:00 Cienciano ?-? UTC Cajamarca

03:00 Universitario De Deportes ?-? Carlos Manucci

03:00 Deportivo Municipal ?-? FC Carlos Stein

03:00 Cienciano ?-? UTC Cajamarca

03:00 Atletico Grau ?-? Sporting Cristal

03:00 Ayacucho Futbol Club ?-? Alianza Lima

03:00 Academia Deportiva Cantolao ?-? Alianza Atletico Sullana

03:00 FBC Melgar ?-? Sport Boys

03:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? AD Tarma

03:00 Sport Huancayo ?-? Cusco FC

03:00 Sport Huancayo ?-? EM Deportivo Binacional

03:00 Universitario De Deportes ?-? Carlos Manucci

03:00 Deportivo Municipal ?-? FC Carlos Stein

17:40 Ruch Chorzow ?-? Sandecja Nowy Sacz

20:00 Puszcza Niepolomice ?-? Arka Gdynia

22:59 LKS Nieciecza ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

18:00 Khimik Dzerzhinsk ?-? Torpedo Moskau II

18:00 Sokol ?-? Zenit Penza

18:00 Irtysh 1946 Omsk ?-? Dinamo Barnaul

18:30 Zvezda Sint Petersburg ?-? Zorkyi Krasnogorsk

19:00 Saturn Moscow ?-? SKA Khabarovsk II

19:00 Salyut-Energia Belgorod ?-? FK Kaluga

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad ?-? FK Leningradets

19:00 Elektron VN ?-? FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

19:00 Dinamo Moscow B ?-? Dynamo Vologda

20:00 FK Ryazan ?-? Dinamo Briansk

20:00 Peresvet Podolsk ?-? Rodina Moskva II

20:00 Dinamo Saint Petersburg ?-? Zenit-2 St.Petersburg

20:00 FK Spartak Tambov ?-? Arsenal Tula II

21:00 FC Murom ?-? Spartak Kostroma

21:00 FK Chayka Pesch ?-? Spartak Nalchik

22:00 FK Znamya Noginsk ?-? Khimki (R)

03:00 Guairena ?-? Olimpia Asuncion

03:00 Tacuary ?-? Sportivo Ameliano

05:30 Libertad ?-? General Caballero LJM

18:00 Viktoria koln ?-? Oldenburg

19:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? Rot-Weiss Essen

02:00 Deportivo Pereira ?-? Deportivo Pasto

04:05 Atletico Junior Barranquilla ?-? Deportivo Cali

06:10 America de Cali ?-? Atletico Nacional Medellin

08:15 Independiente Santa Fe ?-? Envigado FC

04:00 Portuguesa FC ?-? Academia Puerto Cabello

06:15 Deportivo Lara ?-? Deportivo Tachira

20:00 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? Radnicki 1923 Kragujevac

22:00 Mladost Novi Sad ?-? Crvena Zvezda

00:00 Partizan Belgrade ?-? Vojvodina Novi Sad

17:30 Bandirmaspor ?-? Samsunspor

17:30 Manisa BB Spor ?-? Adanaspor

20:00 Boluspor ?-? Tuzlaspor

22:59 Altinordu ?-? Keciorengucu

18:00 IF Karlstad Fotboll ?-? Tegs SK

21:00 Vasalunds IF ?-? Pitea IF

21:00 Falkenberg ?-? Qviding FIF

22:59 Polonia Warszawa ?-? GKS Jastrzebie

00:00 KP Calisia Kalisz ?-? Hutnik Krakow

20:00 Indjija ?-? Jedinstvo UB

20:00 FK Loznica ?-? FK Zeleznicar Pancevo

22:00 Macva Sabac ?-? Zlatibor Cajetina

22:00 Metalac Gornji Milanovac ?-? FK Trajal Krusevac

22:00 FK Rad Beograd ?-? IMT Novi Beograd

22:00 FK Rad Beograd ?-? IMT Novi Beograd

22:00 FK Radnicki Novi Belgrad ?-? FK Graficar Beograd

22:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica ?-? Proleter

22:00 FK Vrsac ?-? Sevojno Uzice

22:00 FK Loznica ?-? FK Zeleznicar Pancevo

22:59 Metalac Gornji Milanovac ?-? FK Trajal Krusevac

18:00 ND Beltinci ?-? NK Aluminij

20:30 NK Rudar Velenje ?-? Triglav Gorenjska

20:30 Jadran Dekani ?-? NK Rogaska

20:30 Bistrica ?-? NK Brinje Grosuplje

21:00 CA River Plate ?-? Deportivo Maldonado

02:00 Boston River ?-? Rentistas

05:30 Wanderers FC ?-? CA Penarol

19:00 Chernomorets Odessa ?-? PFC Oleksandria

21:00 Zorya ?-? Kryvbas

20:00 Capps linked ?-? Triangle FC

20:00 Manica Diamond ?-? Dynamos FC

21:00 Highlanders ?-? FC Platinum

21:00 Sokol Brozany ?-? Pardubice B

20:00 Hawassa City FC ?-? Legetafo Legedadi

20:00 Burreli ?-? KF Oriku

19:00 Ringkobing ?-? B 1913 Odense

20:00 Mtibwa Sugar ?-? Mbeya City

22:59 Simba Sports Club ?-? Dodoma Jiji FC

20:30 PSIS Semarang ?-? Bhayangkara Solo FC

17:30 Sunderland (w) ?-? Liverpool (w)

18:00 Durham Wildcats LFC (w) ?-? Sheffield United (w)

20:00 Lewes (w) ?-? Charlton (w)

20:00 Birmingham (w) ?-? Brighton H.A. (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) ?-? Leicester City (w)

20:00 London City Lionesses (w) ?-? West Ham United (w)

20:00 Reading (w) ?-? Tottenham Hotspur (w)

21:00 Bristol Academy (w) ?-? CrystalPalace (w)

21:00 Coventry (w) ?-? Southampton (w)

01:30 Argentino de Rosario ?-? Rosario Central

18:00 Akzhayik Oral ?-? FK Aktobe Lento

19:00 FK Arys ?-? Lokomotiv Astana

02:30 Cavalry FC ?-? Valour

21:00 JDFS Alberts ?-? Jelgava

20:30 NK Solin ?-? Rudes

20:00 Bekescsaba ?-? MTE Mosonmagyarovar

20:00 Dorogi FC ?-? Kozarmisleny SE

20:00 Gyirmot SE ?-? Nyiregyhaza

20:00 Szentlorinc SE ?-? Diosgyor VTK

22:00 Kazincbarcika ?-? Gyori ETO

22:00 MTK Hungaria ?-? Csakvari TK

22:00 Pecsi MFC ?-? Szombathelyi Haladas

22:00 Szeged Csanad ?-? Dafuji cloth MTE

22:00 Duna-Tisza ?-? SOROKSAR

22:00 FC Ajka ?-? Bodajk FC Siofok

07:00 Los Angeles Galaxy II ?-? Sacramento Republic FC

09:00 Monterey Bay FC ?-? Tampa Bay Rowdies

20:30 Persepolis Pakdasht ?-? Sepahan

22:00 Persepolis ?-? Tractor S.C.

22:30 Sanat-Naft ?-? Mes Rafsanjan

21:00 Kingstonian ?-? Potters Bar Town

20:00 Musanze FC ?-? Espoir FC

20:00 Rwamagana City ?-? APR FC

20:00 Rutsiro FC ?-? AS Kigali

18:00 Grand Bodo (w) ?-? Amazon Grimstad (w)

21:00 Ovrevoll Hosle(w) ?-? Fortuna Alesund (w)

22:00 Klepp (w) ?-? Honefoss (w)

18:30 Musspor ?-? Nigde Belediyespor

18:30 Karaman Belediyesi Spor ?-? Eskisehirspor

18:30 Ofspor ?-? Kahramanmarasspor

18:30 Aksarayspor ?-? Bergama Belediyespor

18:30 Arguvan ?-? Efeler 09

18:30 Fatsa Belediyespor ?-? Cankaya FK

18:30 Artvin Hopaspor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

18:30 Elazigspor ?-? Catalca Spor

18:30 Gumushanespor ?-? Eynesil

18:30 76 Igdir Belediye spor ?-? Elazig Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor ?-? Kestel

19:00 Turk Metal Kirikkale ?-? Ayvalikgucu Belediyespor

19:00 Nevsehirspor Genclik ?-? Agri 1970 Spor

19:00 Anadolu Selcukluspor ?-? Yomraspor

19:00 Kepez Belediyespor ?-? Halide Edip Adivarspor

19:00 Yeni Altindag BS ?-? Karsiyaka

19:30 Kutahyaspor ?-? Yeni Orduspor

19:30 Sile Yildizspor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

19:30 Tepecik Bld ?-? Sapanca Genclikspor

19:30 Kusadasispor ?-? Ergene Velimese

19:30 Akhisar Bld.Geng ?-? Osmaniyespor

19:30 Yldrm Belediyesispor ?-? Erbaaspor S

19:30 Dai Lin Jissbon ?-? Yeni Amasya Spor

19:30 EdirnesporGenclik ?-? Celspor

19:30 Bayrampasa ?-? Bulvarspor

22:59 Orduspor ?-? Darica Genclerbirligi

20:00 Dolny Kubin ?-? FC Artmedia Petrzalka

21:30 Bamboutos de ?-? Coton Sport

20:00 Aigle Noir ?-? Fc Tigre Noir

20:00 Kayanza Utd ?-? Le Messager Ngozi

20:00 Olympique Star ?-? Rukinzo FC

20:00 Bumamuru ?-? Magara Young Boys

20:00 BS Dynamic ?-? Bujumbura City

20:00 Musongati FC ?-? Romania Inter Star

22:59 CSD Municipal (W) ?-? Suchitepequez (w)

05:00 FC Cremas (W) ?-? UNIFUT-Rosal (w)

05:00 Deportivo Mixco (W) ?-? Deportivo Amatitlan (w)

22:59 Wydad Fes ?-? ASS Association Sportive de Sa

22:59 RCOZ Oued Zem ?-? Chabab Atlas Khenifra

22:59 Wydad Temara ?-? Stade Marocain du Rabat

19:35 Al-Faisaly Harmah Youth ?-? Al-Hilal (Youth)

22:30 SC Imbabura ?-? Olmedo Riobamba

00:00 Libertad FC ?-? Sociedad Deportivo Quito

03:00 Chacaritas SC ?-? CD Puerto Quito

19:00 Ilves Tampere ?-? IFK Mariehamn

20:00 FC Haka ?-? SJK Seinajoen

20:00 KuPs ?-? Honka Espoo

20:00 AC Oulu ?-? Lahti

20:00 Vaasa VPS ?-? HIFK

22:30 HJK Helsinki ?-? Inter Turku

19:00 Transport United FC ?-? Paro FC

05:00 SV Atletico Santa Fe ?-? SV Estrella

07:00 SV Britannia ?-? SV River Plate

00:00 Partizani Tirana ?-? KF Tirana

18:20 TPS Turku U20 ?-? GrIFK U20

20:00 Pepingen ?-? Tongeren

20:00 zelzate ?-? Torhout

21:00 HB Koge (w) ?-? Sundby BK (w)

21:45 Fortuna Hjorring (w) ?-? Brondby IF (w)

20:00 Birkirkara FC ?-? Valletta FC

21:00 Gzira United ?-? Pieta Hotspurs

22:15 Balzan FC ?-? Hibernians FC

00:00 Puebla (w) ?-? Santos Laguna (w)

04:00 Club Necaxa (w) ?-? Atlas (w)

07:00 Pachuca (w) ?-? Juarez FC (w)

08:00 Mazatlan FC (w) ?-? Saint Louis Athletica (w)

09:00 Chivas Guadalajara (w) ?-? Club America (w)

20:00 Apollon Smirnis ?-? AE Kifisias

20:00 Ionikos Ionia ?-? Diagoras Vrachneikon

20:00 Vyron Kavala ?-? Panahaiki-2005

20:00 Almyros Gaziou ?-? Elassona FC

20:00 Nafpaktiakos ?-? AEL Larisa

20:00 PAOK Kristonis FC ?-? Panthrakikos

21:00 Leon U20 ?-? Club Tijuana U20

21:00 Deportivo Toluca Mexiquense U20 ?-? Queretaro U20

22:59 Santos Laguna U20 ?-? Mazatlan U20

00:05 Deportivo Merlo ?-? Colegiales

00:05 Deportivo Armenio ?-? Los Andes

00:05 CA San Miguel ?-? Ituzaingo

00:05 Villa San Carlos ?-? Uhl Que Sa

01:30 Defensores Unidos ?-? Argentino de Quilmes

22:00 BFC Daugavpils ?-? FK Valmiera

05:00 Chicago Red Stars (w) ?-? Angel City FC (W)

20:10 Oman Club ?-? Sur Club

20:15 Al Rustaq ?-? Al Oruba Sur

22:30 Al-Nahda Muscat ?-? Al-Suwaiq

01:00 General VelAsquez ?-? Iberia Los Angeles

01:30 D. Concepcion ?-? Rodelindo Roman

23:40 MS Jerusalem ?-? Agudat Sport Nordia Jerusalem

20:00 Cittadella (W) ?-? Tavagnacco (w)

20:00 San Marino College (w) ?-? Ravenna (w)

20:00 Ternana W ?-? Lazio (w)

20:00 Genoa (W) ?-? Brescia (w)

20:00 AGSM Verona (w) ?-? SSD ACF Calcio Arezzo (W)

20:15 Ajman Club U21 ?-? Dabba Al-Fujairah U21

20:15 Khor Fakkan U21 ?-? Al-Sharjah U21

20:15 Wasl Dubai U21 ?-? Al-Nasr(KSA) U21

20:15 Al-Jazira(UAE) U21 ?-? Baniyas SC Reserves

20:00 UD Santarem ?-? CD Mafra

21:00 GD Braganca ?-? Olimpico Montijo

21:00 Vitoria Setubal ?-? Vilar de Perdizes

21:00 Olhanense SC ?-? Monte Trigo

21:00 Merelinense ?-? Rabo Peixe

21:00 Oriental Dragon ?-? CF Canelas 2010

21:00 Loures ?-? Beira Mar

21:00 Resende-RJ ?-? FC Felgueiras

21:00 Sintrense ?-? Real Sport Clube

21:00 Oriental Lisboa ?-? Paredes

21:00 Vilaverdense ?-? Atletico Clube Purtugal

21:00 Machico ?-? Alverca

21:00 Pero pinheiro ?-? FC Ferreiras

21:00 Fafe ?-? Anadia

21:00 Uniao Da Serra ?-? Oliveirense

21:00 Sertanense FC ?-? AD Castro Daire

21:00 Fabril Barreiro ?-? Viseu

21:00 Marr Tino ?-? Guarda Desportiva

22:00 GD Fontinhas ?-? Praiense

22:00 SC Angrense ?-? Nacional da Madeira

22:59 FC Caldas ?-? SC Covilha

02:00 Academica Coimbra ?-? CD Tondela

23:15 Al-Arabi SC ?-? Al Markhiya

23:15 Al-Garrafa ?-? Al Duhail

23:15 Al Rayyan ?-? Al Shamal

00:00 Guastatoya ?-? C.S.D. Comunicaciones

02:00 Santa Lucia Cotzumalguapa ?-? CD Puerto de Iztapa

06:00 Deportivo Xinabajul ?-? Coban Imperial

06:30 Tormenta FC ?-? Richmond Kickers

18:00 Naestved ?-? Hillerod Fodbold

18:00 Herfolge Boldklub Koge ?-? Fredericia

22:59 APOEL Nicosia ?-? AEL Limassol

22:59 Akritas Chloraka ?-? Aris Limassol

22:59 RC Bobo Dioulasso ?-? Etoile Filante Ouagadougou

22:59 ASFA-Yennega ?-? ASF Bobo Dioulasso

23:00 Real du Faso ?-? Royal FC

04:00 Deportivo Saprissa U20 ?-? AD San Carlos U20

02:00 AD Sarchi ?-? AD Carmelita

03:00 Limon FC ?-? San Jose Costa Rica

03:00 Municipal Turrialba ?-? AD Cariari Pococi

20:00 Stirling University (w) ?-? Glasgow Girls (w)

21:00 Hearts (w) ?-? Spartans (w)

21:00 Queen's Park (w) ?-? Glasgow Rangers (w)

22:00 Hamilton FC (w) ?-? Hibernian (w)

01:00 Orense SC ?-? Delfin SC

03:30 Cumbaya FC ?-? Sociedad Deportiva Aucas

06:00 Barcelona SC(ECU) ?-? Guayaquil City

21:00 CF La Nucia ?-? Real Union Irun

22:59 CF Talavera de la Reina ?-? Cultural Leonesa

22:59 AD Ceuta ?-? Algeciras

22:59 Cordoba ?-? UD San Sebastian Reyes

22:59 Deportivo La Coruna ?-? C.D. San Fernando Isleno

22:59 Castellon ?-? Osasuna B

22:59 Fuenlabrada ?-? CD Linares Deportivo

22:59 CF Internacional De Madrid ?-? Cultural Leonesa

22:59 Real Balompedica Linense ?-? Celta vigo b

22:59 Merida AD ?-? Pontevedra

22:59 Unionistas de Salamanca ?-? CF Rayo Majadahonda

22:59 Real Sociedad B ?-? Barcelona B

22:59 AD Alcorcon ?-? Real Madrid Castilla

22:59 Badajoz ?-? Racing de Ferrol

00:00 Cordoba ?-? UD San Sebastian Reyes

00:00 Deportivo La Coruna ?-? C.D. San Fernando Isleno

17:30 Belshina Babruisk Reserve ?-? Dinamo Brest Reserves

18:00 Bate Borisov Reserves ?-? Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Las Palmas Atletico ?-? UD San Fernando

18:30 Lanzarote ?-? Marino

20:00 CD Huracan Melilla ?-? CD Huetor Vega

21:00 CA River Ebro ?-? Comillas

21:00 CF Fuenlabrada Promesas ?-? CD Canillas

21:30 CD Binissalem ?-? Portmany

21:30 CD Galapagar ?-? CD Paracuellos Antamira

21:30 Atletico Malagueno ?-? CD Torreperogil

21:45 CD Agoncillo ?-? Casalarreina

22:00 SD Gama ?-? CD Naval

22:00 Caravaca CF ?-? CD Cieza

22:00 SD Textil Escudo ?-? Club Deportivo Tropezon

22:00 CD Anguiano ?-? Naxara

22:00 CD Padura ?-? Leioa

22:00 CDFC La Calzada ?-? Vianes

22:00 CF Badalona B ?-? UE Sants

22:00 Haro Deportivo ?-? Yague CF

22:00 Arandina ?-? Almazan

22:00 Barbastro ?-? CD Cuarte Industrial

22:00 Hercules II ?-? UD Rayo Ibense

22:00 CD Becerril ?-? CA Bembibre

22:00 CD Binefar ?-? CD Utrillas

22:00 CF Salmantino ?-? CyDL Jupiter Leones

22:00 CF Illueca ?-? CF Calamocha

22:00 Silla CF ?-? Acero

22:00 CSD Arzua ?-? UD Paiosaco

22:00 Unami CP ?-? Real Avila CF

22:00 SD Ejea ?-? AD Almudevar

22:00 UD Marbella ?-? CD El Palo

22:00 Arosa SC ?-? CF Alondras

22:00 CF Soller ?-? CF Platges De Calvia

22:30 Orihuela CF ?-? CD Roda

22:30 CD Carinena ?-? CA Monzon

22:30 CD Caspe ?-? Tamar Ritter

22:30 La Solana ?-? CD Azuqueca

22:30 CD Marchamalo ?-? Villarrubia CF

22:30 CD Torrijos ?-? CP Villarrobledo

22:30 EG El Palmar ?-? La Union CF

22:30 L Entregu CF ?-? Aviles Stadium CF

22:30 Pena Sport ?-? Azkoyen

22:30 Jerez ?-? CP Montehermoso

22:59 UE Vilassar de Mar ?-? Pobla De Mafumet CF

22:59 RSD Alcala Henares ?-? RSC International

22:59 Puente Genil ?-? Coria CF

22:59 UB Conquense ?-? CD Villacanas

22:59 Torrent C.F ?-? Jove Espanol

22:59 CS Puertollano ?-? Tomelloso

22:59 LHospitalet ?-? CF Peralada

22:59 Toledo ?-? CF Talavera B

22:59 Real Jaen CF ?-? Maracena

22:59 Barakaldo CF ?-? CD Basconia

22:59 CD Miajadas ?-? Olivenza FC

22:59 Alcantarilla ?-? Muleno CF

22:59 Arroyo Club Polideportivo ?-? AD Llerenense

22:59 CD Don Alvaro ?-? UP Plasencia

23:05 Sant Andreu ?-? UE Rapitenca

23:30 Motril ?-? UD Torre del Mar

23:30 CA Antoniano ?-? CD Rota

23:30 At. Pulpileno ?-? Aguilas CF

23:30 CD Robres ?-? CD La Almunia

00:00 Atletico Espeleno ?-? Sevilla C

00:00 Moralo CP ?-? UC La Estrella

20:00 TuS Hiltrup ?-? Westfalia Kinderhaus 1920

23:30 NFA Kaunas ?-? FK Riteriai B

20:30 LPRC Oilers ?-? Sandi FC

22:30 LISCR FC ?-? Jubilee FC

20:00 MFK Snina ?-? TJ Tatran Oravske Vesele

20:00 FK Belusa ?-? RSC Hamsik Academy

20:00 TeslaStropkov ?-? Rimavska Sobota

20:00 Galanta ?-? FK Podkonice

20:00 TJ Druzstevnik Vrakun ?-? KFC Kalna nad Hronom

19:00 Mjolby AI FF ?-? Grebbestads IF

19:00 Sifhalla ?-? Yxhults IK

19:00 Sandvikens AIK FK ?-? Ragsveds IF

19:00 Torslanda IK ?-? Eskilsminne IF

19:00 Syrianska Botkyrka IF ?-? Karlbergs BK

20:00 Angered BK ?-? Vanersborg FK

20:00 Jarfalla ?-? IFK Osterakers Fk

21:00 Assyriska ?-? IK Sleipner

22:00 Varmbols FC ?-? Trosa Vagnhärad SK

22:00 MC Alger ?-? ASO Chlef

22:00 HB Chelghoum Laid ?-? JS kabylie

22:00 Paradou AC ?-? USM Khenchela

00:00 ES Setif ?-? CS Constantine

02:00 MC Oran ?-? USM Alger

02:00 JS Saoura ?-? CR Belouizdad

21:30 Brea ?-? UD Mutilve

21:45 Juventud Torremolinos CF ?-? Yeclano Deportivo

22:00 Bergantinos CF ?-? Real Valladol B

22:00 coruxo FC ?-? SD Laredo

22:00 Teruel ?-? Hercules

22:00 CD Guijuelo ?-? Marino luanco

22:00 Union Langreo ?-? Burgos Promesas

22:00 SD Tarazona ?-? Utebo FC

22:00 Gimnastica Torrelavega ?-? CD Cristo Atletico

22:00 CD Izarra ?-? Alfaro

22:00 CD Artistico Navalcarnero ?-? CD Guadalajara

22:30 CD Coria ?-? G. Segoviana

22:30 Zamora CF ?-? Compostela

22:59 Villanovense ?-? Cacereno

22:59 Sestao ?-? Arenas Club de Getxo

22:59 Velez CF ?-? CD San Roque de Lepe

22:59 Xerez Deportivo FC ?-? Real Betis B

22:59 CD Tudelano ?-? UD Logrones B

23:30 Recreativo Huelva ?-? Cadiz B

20:00 Olympiada Lympion ?-? Alki Oroklini

20:00 PO Ahironas-Onisilos ?-? Xylotympou

19:00 FC Munsingen ?-? Rotkreuz

19:00 FC Coffrane ?-? Servette U21

19:30 Muri ?-? FC Schotz

19:30 Delemont ?-? Bassecourt

19:30 FC St.Gallen U21 ?-? Bruhl SG

20:00 La Sarraz-Eclepens ?-? La Chaux-de-Fonds

20:00 Langenthal ?-? SC Dornach

20:00 Biel Bienne ?-? Breitenrain

21:00 FC Kosova Zurich ?-? Taverne

21:00 Ekenas IF Fotboll ?-? KTP Kotka

21:00 MP MIKELI ?-? PEPO Lappeenranta

03:00 Real Sociedad Tocoa ?-? Lobos UPNFM

04:00 Olancho FC ?-? CD Vida

19:00 SV Eichede ?-? Heider SV

19:30 VfB Lübeck II ?-? SV Grun-Weib Siebenbaumen

20:00 Eckernforder SV ?-? TSB Flensburg

18:00 AuxerreU19 ?-? Bourg Peronnas U19

20:00 Cannes AS U19 ?-? Air Bel U19

20:00 Troyes U19 ?-? SochauxU19

20:00 AC Bobigny U19 ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne U19

20:00 Nancy U19 ?-? Paris FC U19

20:00 Le Mans U19 ?-? SPA Merignacais U19

20:00 Lyon U19 ?-? StrasbourgU19

20:00 Valenciennes US U19 ?-? Lille U19

20:00 Niort U19 ?-? Rennes U19

20:00 Dijon U19 ?-? Metz U19

20:00 Dunkerque U19 ?-? Le Havre U19

20:00 USSA Vertou (U19) ?-? Laval U19

20:00 Montfermeil U19 ?-? Orleans US 45 U19

19:30 Volos Nps U19 ?-? Aris Thessaloniki U19

20:00 Sligo Rovers (W) ?-? FC Treaty United (w)

20:00 Sportivo San Lorenzo ?-? Sportivo Luqueno

20:00 Atletico Colegiales ?-? Sportivo Trinidense

22:30 Qalali ?-? A'Ali

22:30 Um Alhassam ?-? Najma Manama

22:30 Etehad Alreef ?-? Isa Town

18:30 Samaxı FC ?-? Sabah FK Baku

21:00 Standard Sumgayit ?-? FK Kapaz Ganca

17:30 FC Thy - Thisted Q (w) ?-? VSK Aarhus(w)

22:59 JS Saoura U21 ?-? CR Belouizdad U21

20:00 FK Buducnost Podgorica ?-? FK Iskra Danilovgrad

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth ?-? ASV Siegendorf

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth ?-? ASV Siegendorf

20:30 Rheindorf Altach B ?-? FC Wolfurt

21:00 Wolfsberger AC Amateure ?-? LASK (Youth)

21:00 SV Telfs ?-? SC Kundl

18:00 Fiorentina U20 ?-? Verona U20

02:30 Arsenal SAO ?-? Meluca FC

04:00 Atletico Junior Yoro ?-? Oro Verde FC

22:59 Tinex Sencur ?-? SD Visoko

18:00 SIF ?-? Kiisto Vaasa

19:00 JäPS/47 ?-? FC Kuusysi

20:00 Puiu ?-? Ponnistajat

22:59 Spartak Helsinki ?-? NouLa

22:59 Wake Forest (w) ?-? Syracuse DA (w)

21:00 AB Argir ?-? Skala Itrottarfelag

21:00 B36 Torshavn ?-? Vikingur Gotu

21:00 EB Streymur ?-? 07 Vestur Sorvagur

21:00 NSI Runavik ?-? KI Klaksvik

22:59 HB Torshavn ?-? Toftir B68

00:00 Deportivo Barberena FC ?-? Chimaltenango FC

00:00 CSD Solola ?-? Coatepecano IB

00:30 Santa Catarina Clube ?-? Marquense

01:00 San Benito FC ?-? Club Aurora

01:00 Nueva Concepcion ?-? Puerto San Jose

04:00 Deportivo San Pedro ?-? San Juan FC

20:30 Celik Niksic ?-? FK Berane

20:30 FK Podgorica ?-? KOM Podgorica

20:30 FK Grbalj Radanovici ?-? FK Mladost DG

20:30 OSK Igalo ?-? Bokelj Kotor

20:30 FK Zeta ?-? Otrant

21:00 College 1975 FC ?-? Europa Point

23:30 Lions Gibraltar ?-? St Joseph's FC

22:20 Al-Feiha ?-? Al-Shabab(KSA)

22:20 Al Hilal ?-? Al-Taawon

01:00 Al-Nasr(KSA) ?-? Al Ittihad(KSA)

01:00 Al-Fateh ?-? Abha

19:30 Al-Safa ?-? Al Bourj

19:30 Salam Zgharta ?-? Al-Ahed

19:30 Tadamon Sour ?-? Al Akhaahli Alay

20:00 Thisted FC ?-? HIK Hellerup

20:00 Ferroviario Maputo ?-? Incomati Xinavane

20:00 Black Bulls ?-? Ferroviario Beira

20:00 LD Maputo ?-? Costa do Sol Maputo

19:30 Triestina ?-? USD Virtus Verona

19:30 Ancona ?-? Montevarchi

19:30 Carrarese ?-? Gubbio

19:30 Cesena ?-? Recanatese

19:30 ACD Virtus Entella ?-? Imolese

19:30 Fermana ?-? Olbia

19:30 Novara ?-? Vicenza

19:30 US Fiorenzuola ?-? A.C. Reggiana 1919

19:30 Pro Patria ?-? Pro Vercelli

19:30 Rimini ?-? Alessandria

19:30 Renate AC ?-? Pordenone Calcio SSD

19:30 San Donato Tavarnelle ?-? Lucchese

22:30 Azy based nano Bo ?-? Trento

22:30 JuventusU23 ?-? Us Pergolettese

22:30 Mantova ?-? Pro Sesto

22:30 Sangiuliano City Nova ?-? Piacenza

18:00 Vittsjo GIK (w) ?-? Umea IK (w)

18:00 Brommapojkarna (w) ?-? IFK Kalmar (w)

20:00 Orebro (w) ?-? FC Rosengard (w)

20:00 Pitea IF (w) ?-? Hammarby (w)

20:00 Djurgardens (w) ?-? AIK Solna (w)

20:00 Eskilstuna United (w) ?-? Kristianstads DFF (w)

20:00 Linkopings (w) ?-? BK Hacken (W)

18:00 Berliner AK 07 ?-? VSG Altglienicke

18:30 ZFC Meuselwitz ?-? FSV luckenwalde

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) ?-? Freiberg

19:00 Eintracht Norderstedt ?-? Werder Bremen (Youth)

20:00 Bremer SV ?-? Holstein Kiel II

18:30 Mes Novin Kerman ?-? Damash Gilan FC

19:00 Shahid Oraki Eslamshahr ?-? Shahrdari Bandar Abbas

19:30 Shohada Razakan ?-? Shohada Babolsar

21:30 Foolad Khuzestan B ?-? Navad Urmia

19:30 TSV Hartberg ?-? SK Austria Klagenfurt

19:30 SV Ried ?-? Rheindorf Altach

22:00 Austria Wien ?-? Sturm Graz

18:30 UE Engordany ?-? Penya Encarnada

21:00 UE Santa Coloma ?-? FC Ordino

23:30 FC Santa Coloma ?-? Atletic Club D Escaldes

20:00 FK Shkupi ?-? Sileks

20:00 FK Tikves Kavadarci ?-? FK Skopje

20:00 Pobeda Prilep ?-? FK Shkendija 79

19:00 Dacia-Buiucani ?-? CS Petrocub

22:00 Sheriff Tiraspol ?-? FC Sfintul Gheorghe

21:00 NK Krka U19 ?-? NK Radomlje U19

21:00 Red Star Waasland ?-? Lierse

01:00 Standard Liege II ?-? Anderlecht II

00:00 CD Tejutla ?-? Pajapita FC

20:00 Al Hashemeya ?-? Al-Baq's

21:00 Sama Al Sarhan ?-? Al Yarmouk

00:00 Universitario Cochabamba ?-? Club Deportivo Sur Car

02:00 Libertad Gran Mamore FC ?-? ABB

02:00 Wilstermann Cooperativa ?-? 24 de Septiembre 1969

02:00 Stormers Sporting Club ?-? Escuela Enrique Happ

02:00 Deportivo FATIC ?-? Atletico Bermejo

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana ?-? Arezzo

20:00 Chieti ?-? Cynthiabalonga

20:00 Real Agro Aversa ?-? Cittanova Interpiana

20:00 Arconatese ?-? US Breno

20:00 Cjarlins Muzane ?-? Portogruaro

20:00 A.C. Crema 1908 ?-? Ravenna

20:00 Gavorrano ?-? Poggibonsi

20:00 Palmese 1914 ?-? Aprilia

20:00 ASD Brusaporto ?-? Desenzano Calvina

20:00 AC Dolomiti Bellunesi ?-? ASD Cartigliano

20:00 ASD Fanfulla ?-? Sammaurese

20:00 SSD Porto D’Ascoli ?-? Alma Juventus Fano

20:00 Forli ?-? US Corticella

20:00 Giana ?-? ACD SantAngelo

20:00 US Folgore Caratese ?-? USD Casatese

20:00 US Levico Terme ?-? Montebelluna

20:00 Mezzolara ?-? Renty ging

20:00 Franciacorta ?-? Virtus Ciserano Bergamo

20:00 Luparense FC ?-? Clodiense

20:00 Asti ?-? Sestri Levante

20:00 USD Lavello ?-? Nardo

20:00 Borgosesia ?-? Sanremese

20:00 ASD Martina Franca ?-? FB Brindisi 1912

20:00 Vibonese ?-? Castrovillari

20:00 San Nicolo ?-? ASD Montegiorgio

20:00 USD Castellanzese ?-? Stresa Vergante

20:00 Trastevere Calcio ?-? FC Matese

20:00 Vis Artena ?-? Cassino

20:00 Acireale ?-? FC Lamezia Terme

20:00 Chieri ?-? As Casale Calcio

20:00 Pistoiese ?-? Real Forte Querceta

20:00 Tolentino ?-? Vastogirardi

20:00 Trapani ?-? ASD Paterno

20:00 Salsomaggiore ?-? Prato

20:00 SS Angri ?-? SS Nola 1925

20:00 Casarano ?-? Nocerina

20:00 Fossano Calcio ?-? FC Vado

20:00 Santa Maria ?-? Citta Di S. Agata

20:00 Derthona ?-? Gozzano

20:00 Villa dAlme Valbrembana ?-? Sona

20:00 Athletic Carpi ?-? Bagnolese

20:00 FC Francavilla ?-? Team Altamura

20:00 USD Pont Donnaz ?-? Ligorna

20:30 ASD Molfetta ?-? Citta di Fasano

17:30 Jas Qyran ?-? FK Taraz Reserves

19:00 Traff ?-? Eidsvold Turn

21:30 Brattvag ?-? Asker

22:59 Ullensaker/Kisa IL ?-? Hodd

20:00 Derry City U19 ?-? Longford Town U19

20:00 Treaty United FC U19 ?-? Kerry DL U19

20:00 Sligo U19 ?-? Dundalk U19

21:00 Cork City U19 ?-? St. Patricks U19

04:00 Xelaju Reserves ?-? Antigua GFC Reserves

20:00 Johannesburg Uni (w) ?-? Durban Ladies FC (w)

20:00 Vasco Da Gama RSA (w) ?-? City Lads FC (W)

20:00 University of Western Cape ?-? Coal City Wizards (w)

19:45 Ferencvarosi TC (w) ?-? Gyori Dozsa (w)

20:00 Astra Hungary (W) ?-? MOL Fehervar FC (W)

04:00 CD Dragon ?-? Aguila

04:00 Luis Angel Firpo ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:15 Alianza San Salvador ?-? CD FAS

20:00 Cailungo ?-? San Giovanni

20:00 Tre Penne ?-? Tre Fiori

20:00 Faetano ?-? Folgore/Falciano

18:00 Cracovia II ?-? Avia Swidnik

20:00 Sokol Sieniawa ?-? KSZO Ostrowiec

20:00 KS Wiazownica ?-? Korona II Kielce

20:30 Wisla Sandomierz ?-? Podlasie Biala Podlaska

21:00 Stal Stalowa Wola ?-? Podhale Nowy Targ

20:30 Las Palmas U19 ?-? UD San Fernando U19

22:00 CF Gazte Berriak U19 ?-? Berceo U19

02:30 Pacifico ?-? Deportivo Algarrobal

18:00 Lens (W) ?-? Brest (w)

18:00 Nice W ?-? Grenoble Claix (w)

18:00 Strasbourg W ?-? Le Mans (w)

20:00 CA Paris (w) ?-? Nantes (w)

20:00 Sokol Tasovice ?-? Stara Rise

20:00 Tj Sokol Lanzhot ?-? Velka Bites

19:30 Ekwendeni Hammers ?-? Karonga United

19:30 Dedza Dynamos ?-? Mighty Tigers

21:00 Baumit Jablonec ?-? Brno

21:00 Tescoma Zlin ?-? Synot Slovacko

21:00 Teplice ?-? Pardubice

00:00 Slavia Praha ?-? Slovan Liberec

06:30 Melipilla ?-? Fernandez Vial

06:30 Union San Felipe ?-? CD Magallanes

19:00 Bryne ?-? Skeid Oslo

19:00 Fredrikstad ?-? Mjondalen IF

19:00 Brann ?-? Stjordals Blink

20:30 Kaizer Chiefs ?-? AmaZulu

04:00 AD Isidro Metapan (w) ?-? Atletico Marte (w)

21:00 Deportivo Camioneros ?-? CDA Monte Miaz

21:00 Juventud U.Gualeguaychu ?-? Gimnasia yTiro

02:00 Boca Unidos ?-? Atletico Parana

02:00 Estudiantes de San Luis ?-? Sol de Mayo

02:00 Villa Mitre ?-? CA Juventud Unida San Luis

02:00 Douglas Haig ?-? Defensores Belgrano (VR)

02:00 Gimnasia C. Uruguay ?-? Union Sunchales

02:30 Desamparados ?-? Club Circulo Deportivo

02:30 Racing de Cordoba ?-? Defensores Pronunciamiento

05:00 Juventud Antoniana ?-? Sportivo Las Parejas

18:00 Nakhon Ratchasima United FC ?-? Yasothon FC

18:00 Navy FC ?-? Kabin United

18:00 Samut Sakon FC ?-? Phram Bangkok FC

20:00 Ipswich Town (w) ?-? Crawley Wasps (w)

20:00 London Bees (w) ?-? Cheltenham Town (w)

20:00 Portsmouth (w) ?-? Billericay Town (w)

20:30 Plymouth Argyle (w) ?-? Gillingham (w)

21:00 Bravos do Maquis ?-? Primeiro de Agosto

21:00 Cuando Cubango ?-? Academica Do Lobito

21:00 Santa Rita FC ?-? Petro Atletico de Luanda

21:30 Sporting Cabinda ?-? Dragao

20:15 SV Schlebusch ?-? Bonn Endenich 1908

00:00 Pachuca II ?-? Inter Playa del Carmen

00:00 Leviatan FC ?-? Montaneses FC

04:00 Tampico Madero ?-? Atletico Saltillo

04:00 Deportivo Dongu ?-? Deportiva Venados

04:00 Sporting Canamy ?-? Real de Arteaga

05:00 Gavilanes FC Matamoros ?-? Loros De Colima

07:00 Reboceros de La Piedad ?-? Lobos ULM

19:00 Bergheim/Hof (w) ?-? Sturm Graz/Stattegg (w)

21:00 SK Slovan Varnsdorf ?-? FK Graffin Vlasim

06:15 CD Universitario ?-? Atletico Chiriqui

06:15 Tauro FC ?-? Alianza FC (PAN)

08:30 Herrera FC ?-? Veraguas FC

19:00 Shakhter Soligorsk II ?-? FC Molodechno

21:00 Volna Pinsk ?-? FC Baranovichi

20:00 Swieqi United ?-? Fgura United

20:00 Melita FC Saint Julian ?-? St. Andrews

22:30 Naxxar Lions ?-? Qrendi

22:30 San Gwann ?-? Vittoriosa Stars

21:00 Brasil (w) U17 ?-? Mexico (w) U17

22:59 Portugal (w) U17 ?-? Republic of Ireland (w) U17

04:00 Miami United ?-? Guatemala U20

18:00 Raufoss IL B ?-? IL Hodd B

19:00 Molde B ?-? Floro

19:30 Mjolner ?-? Lillestrom B

20:00 Harstad ?-? Skjetten Fotball

21:15 Orkla ?-? Innstranden

22:00 Strindheim IL ?-? Rana FK

22:30 Junkeren ?-? Byasen Toppfot

18:00 Budissa Bautzen ?-? Bischofswerdaer FV

18:00 FC Türkiye Wilhelmsburg ?-? TSV Buchholz 08

18:30 TSG Neustrelitz ?-? FC Mecklenburg Schwerin

19:00 FSV Union Furstenwalde ?-? Hertha 06 Charlotten

19:00 Mahdov FC ?-? Hansa Rostock II

20:00 SC BW 94 Papenburg ?-? SV Ramlingen Ehlershausen

20:00 Ratingen SV ?-? MSV Dusseldorf

20:00 Arminia Hannover ?-? HSC Hannover

20:00 SV Westfalia Rhynern ?-? ASC 09 Dortmund

20:00 SF Hamborn 07 ?-? Cronenberger SC

20:00 Sportfreunde Lotte ?-? SpVgg Vreden 1921

20:00 MSV Pampow ?-? RSV Eintracht

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg ?-? Freie Turnerschaft Braunschweig

20:00 Gutersloh ?-? SC Preussen Munster II

20:00 Union 60 Bremen ?-? KSV Vatan Sport Bremen

20:00 Eintracht Celle ?-? Heeslinger SC

20:00 FC Kray ?-? Sportverein Sonsbeck

20:00 VFB Homberg ?-? DJK Teutonia St.Tonis

20:00 1. FC Gievenbeck ?-? Adams Sam Beek

20:00 Rielasingen Arlen ?-? SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 TSG Sprockhovel ?-? Delbrucker SC

20:00 FC Eintracht Rheine ?-? Siegen Sportfreunde

20:00 TSV Meerbusch ?-? Uerdingen KFC 05

20:30 VfB Hilden ?-? SF Baumberg

20:30 TuS Ennepetal ?-? Erndtebruck

20:30 Konishisdorf ?-? Siegburger SV 04

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl ?-? TUS Bovinghausen 04

20:30 TuRU Dusseldorf ?-? TVD Velbert

20:30 Leher TS ?-? TuS Komet Arsten

19:30 Antwerp B ?-? KFC Mandel United

20:00 Royal Knokke ?-? Gent B

20:00 Tienen ?-? Patro Eisden

20:00 URS Lixhe-Lanaye ?-? KSK Heist

20:00 Aasane (w) ?-? Arna Bjornar (w)

20:00 Avaldsnes (w) ?-? Tromso (w)

20:00 LSK Kvinner (w) ?-? Lyn (w)

20:00 Roa (w) ?-? Kolbotn (w)

20:00 Stabaek (w) ?-? SK Brann (W)

21:00 Valerenga (w) ?-? Rosenborg BK (w)

19:00 FK Banga (w) ?-? FK Saned (W)

19:30 FK Vilnius (W) ?-? FC Hegelmann (W)

20:00 Gintra Universitetas (w) ?-? MFA Zalgiris (w)

21:00 Sevilla FC (w) ?-? Real Sociedad (w)

22:59 Athletic Club Bibao (w) ?-? Real Madrid (w)

19:00 Alexandria ?-? CS Dunarea Turris Turnu Magurele

19:00 TSC Backa Topola U19 ?-? FK Radnicki 1923 U19

18:00 Utsiktens BK ?-? Vasteras SK FK

20:00 Norrby IF ?-? Skovde AIK

21:00 Ferro Carril Oeste (W) ?-? Estudiantes LP (w)

20:00 Sparta Praha II (W) ?-? Sigma Olomouc (W)

18:01 Eintracht Frankfurt (w) ?-? Werder Bremen (w)

18:01 SV Meppen (w) ?-? Hoffenheim (w)

21:01 FCR 2001 Duisburg (w) ?-? Bayern Munchen (w)

21:01 SC Freiburg (w) ?-? SG Essen-Schonebeck (w)

18:00 Buildcon FC ?-? Nkwazi

20:00 ZESCO United Ndola ?-? Power Dynamos

22:59 Hapoel Bnei Sakhnin FC ?-? Sectzya Nes Ziona

00:15 Hapoel Tel Aviv ?-? Hapoel Jerusalem

19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) ?-? Andernach (w)

19:00 SC Sand (w) ?-? Nurnberg (w)

01:30 San Telmo ?-? Atletico Atlanta

01:30 Temperley ?-? Agropecuario de Carlos Casares

02:00 Almirante Brown ?-? Defensores de Belgrano

02:00 Club Atletico Guemes ?-? Atletico Rafaela

02:30 Gimnasia Mendoza ?-? Estudiantes de Caseros

02:30 Estudiantes Rio Cuarto ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

04:00 Chaco For Ever ?-? San Martin San Juan

18:00 FK Van Charentsavan ?-? FC Noah

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou ?-? SOL FC Abobo

01:00 ASEC MIMOSAS ?-? San Pedro FC

18:00 SV Wienerberger ?-? FC 1980 Wien

19:00 SC Landskron ?-? SVG Bleiburg

19:00 FC Wacker Innsbruck ?-? FC Volders

20:30 St Michael Bl ?-? SV Donau Klagenfurt

00:00 AD Inter San Salvador ?-? AD Juayua

18:00 SP Falcons ?-? FC Ulaanbaatar

18:00 Holstebro BK ?-? Dalum

18:00 VSK Arhus ?-? Young Boys FD

20:30 Platinum City ?-? Cape Town Spurs

20:30 Polokwane City FC ?-? Hungry Lions

17:30 Juventus (w) ?-? Pomigliano (w)

19:30 Roma CF (w) ?-? Parma s (W)

22:00 Al-Nasar ?-? Al-Qadsia SC

00:20 Al Kuwait SC ?-? Al Fahaheel SC

18:00 Uthai Thani Forest ?-? Nakhon Si United FC

18:30 Chainat FC ?-? Ayutthaya United

19:00 Ranong FC ?-? JL Chiangmai United FC

19:00 FK Chigatoy ?-? Lokomotiv BFK

19:00 Navbahor Namangan B ?-? Aral Qoraqalpogiston

17:45 Le Havre (w) ?-? Paris Saint Germain (w)

20:00 FC Rapotice ?-? TJ Nova Ves

20:00 Dolany ?-? Zelatovice

21:00 SK Touzim ?-? Nove Sedlo

20:00 UCU Lady Cardinals (w) ?-? Asubo Gafford (W)

20:00 Makerere University (W) ?-? Kampala Queens (w)

18:30 Flora Paide ?-? Trans Narva

21:15 Nomme JK Kalju ?-? Levadia Tallinn

07:00 Diriangen ?-? Deportivo Ocotal

08:00 Real Esteli ?-? HYH Export Sebaco FC

21:00 Atletico Fenix Montevideo (W) ?-? CA Penarol (w)

00:00 CA River Plate (w) ?-? Nautico Montevideo (W)

21:55 FK Panevezys ?-? Suduva

22:00 Union Touarga Sport Rabat ?-? Maghreb Fez

00:15 Maghrib Association Tetouan ?-? UTS Union Touarga Sport Rabat

02:30 Wydad Casablanca ?-? Renaissance Sportive de Berkane

02:30 Hassania Agadir ?-? MCO Mouloudia Oujda

22:00 KA Akureyri ?-? KR Reykjavik

22:00 Keflavik ?-? Akranes

00:15 Fram Reykjavik ?-? Leiknir Reykjavik

20:15 Masfut ?-? Masafi

20:15 Al-Thaid ?-? Al-Hamriyah

20:20 Al Arabi(UAE) ?-? Al Taawon

18:00 Salamanca (w) ?-? CFF Olympia Las Rozas (w)

18:00 UD San Antonio Pilar (w) ?-? CD Julio Suarez (w)

18:15 CD Fontsanta Fatjo (W) ?-? collerense (w)

22:00 CDEF Logrono (w) ?-? Eibar (w)

04:00 CD Arabe Unido Reserves ?-? UMECIT

05:00 Sporting San Miguelito Reserves ?-? CD Centenario

05:00 Mario Mendez FC ?-? Veraguas FC Reserves

05:00 Universidad de Panama ?-? CA Independiente de la Chorrera Reserves

19:00 Dinamo Samarqand ?-? Olympic FK Tashkent

20:00 Pakhtakor ?-? Nasaf Qarshi

04:00 AD Guanacasteca ?-? Cartagines Deportiva SA

07:00 Guadalupe FC ?-? Deportivo Saprissa

07:00 Perez Zeledon ?-? Sporting San Jose

20:00 Wolverhampton U21 ?-? Manchester City U21

19:00 ADO '20 ?-? Baronie

19:30 UNA ?-? HSC 21 Brein

18:00 KF Ballkani ?-? Gjilani

20:00 Prishtina ?-? KF Trepca 89

17:30 FK Epitsentr Dunayivtsi ?-? Nyva Ternopil

19:00 FC Bukovyna chernivtsi ?-? FK Yarud Mariupol

18:45 Partick Thistle (w) ?-? Celtic (w)

22:00 Kilmarnock (w) ?-? Gartcairn FC (W)

22:00 Motherwell (w) ?-? Dundee United (w)

22:30 Glasgow City (w) ?-? Aberdeen (w)

05:00 Atletico Pantoja ?-? Atletico Vega Real

20:00 KARCAG SE ?-? Penzugyor SE

20:00 Senyo Carnifex ?-? Tiszaujvaros

20:00 Tiszafured VSE ?-? Kisvarda II

20:00 Fylde LFC (w) ?-? Stoke City (w)

20:00 Huddersfield (w) ?-? Liverpool Feds (w)

20:00 Loughborough Lightning (W) ?-? Boldmere St.Michaels (W)

20:00 West Bromwich WFC (w) ?-? Brighouse Town (w)

20:00 Wolverhampton Wanderers WFC (w) ?-? Burnley (w)

19:00 Ravasens IK Karlskoga (w) ?-? Alvsjo AIK FF (w)

19:00 Team TG FF (w) ?-? Gamla Upsala SK (w)

18:00 SC Villa ?-? Gaddafi FC

23:30 Rampla Juniors FC ?-? Uruguay Montevideo

02:00 Canadian SC ?-? Mar de Fondo

Lịch bóng đá, lịch trực tiếp bóng đá hôm nay – Xem lịch tường thuật bóng đá hôm nay nhanh và chuẩn xác nhất. Các trận đấu hôm nay từ các giải đấu hàng đầu quốc gia như Ngoại hạng Anh, Laliga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1 và cả V-league,…; đến giải đấu châu lục như Champions League, Europa League, World Cup, Copa America, UEFA European Championship,… được tổng hợp 24/7 trên lịch thi đấu bóng đá tối nay. 

Tổng hợp lịch tường thuật trận đấu bóng đá hôm nay, lịch đá banh hôm nay đến các anh em mê bóng. Xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai cùng kết quả bóng đá các giải đấu lớn, nhỏ trên thế giới được tổng hợp thường xuyên, liên tục để không bỏ lỡ những trận cầu đỉnh cao nhất.

5/5 - (2 bình chọn)